หวัดดีจ้าขอสมัครlady ด้วยคนนะคะ

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย PigieS_FeRnieS, 6 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    หวัดดีจ้าเราชื่อเฟิน อยู่ มศว จ้า ขอสมัครlady ด้วยคนน้า อยากรู้จักเพื่อนๆนะจ๊ะ แบบว่าแอบอ่านมาสักพัก เห็นชาวlady รักกันดีจังเลยอยากอยู่ด้วย
    แต่ยังไม่ได้อยู่คลับไหนเลย แล้วเราต้องทำอารายอีกหรือเปล่า ช่วยแนะนำเราหน่อยแล้วกานนะจ๊ะ แบบว่าเพราะว่าเพิ่งสมัครมาใหม่ยังงงอยู่นิดหน่อยอ่ะ
    เมลเราก็ [email protected] จ้า

2. PANG..zZ

PANG..zZ New Member Lady Member

170
    5
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ ชื่อแป้งค่ะ เรียนราม บริหาร ปี1 กับโรงเรียนเอกชนแห่งหนึ่ง แต่ว่า ปวส. ค่ะ
    ยินดีที่ได้รู้จักนะคะ ว่างๆแอดมาคุยได้ [email protected]

3. MIKI VTEC

MIKI VTEC New Member Lady Member

351
    17
    0
    หวัดดีจ๊ะ ยินดีตอนรับนะจ๊ะ พี่ชื่อแอ๊ปเปิ้ลจ๊ะ :p

4. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะนู๋ชื่อจ๊อบค่า

5. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    ดีจร้า....

6. ~AmmyZaa~

~AmmyZaa~ New Member Lady Member

1,380
    12
    0
    หวัดดีจ้า ยินดีต้อนรับนะจ๊า แอม ค่า

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 7 สิงหาคม 2007
  7. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    ดีคร่า ยินดีต้อนรับน๊า

8. kea_kea

kea_kea New Member Lady Member

754
    4
    0
    ยินดีต้อนรับ เก๋จ้า

9. Kammy ka~

Kammy ka~ New Member Lady Member

761
    39
    0
    ต๊ายตาย รุ่นน้อง SWU

ชื่อ ศิ นะคะ เพิ่งจบปีที่แล้วค่ะ

แอดเมลล์มาคุยกานได้นะคะ [email protected]:D

10. `nOngGoLf

`nOngGoLf New Member Member

57
    5
    0
    สาวตรึมๆๆ

11. @~Nu_pinne~@

@~Nu_pinne~@ New Member Lady Member

214
    12
    0
    หวัดดีด้วยคนค๊ะ..

คนนี้ คุ้น ๆ นะ มาไงเนี่ย :D :D

12. PigieS_FeRnieS

PigieS_FeRnieS New Member Lady Member

364
    0
    0
    ขอบคุณนะคะพี่ๆน้องๆ สำหรับการต้อนรับ ไว้แอดมาคุยกานน้า

13. Sssy Moly

Sssy Moly New Member Member

268
    4
    0
    มาต้อนรับ ด้วยคนค่า นู๋ มลนะค่ะ ยินดี ค่า คริคริ

14. |3ee*Nigga|Z

|3ee*Nigga|Z New Member Member

156
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักกั๊บ....

15. * : : Nu_NgAw : : *

* : : Nu_NgAw : : * New Member Lady Member

142
    5
    0
    ยินดีต้อนรับจร้า นู๋เงาะจร้า

16. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    มาไกลนะจ้ะหนุ่มคนเนี้ย:D :D :D

17. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    ยินดีต้อนรับคะ เราชื่อจาวนะจ๊ะ

18. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักจ้า เค้าหม่อนน้า

19. puphe

puphe New Member Lady Member

309
    8
    0
    ยินดีต้อนรับค่ะ เฟิน ชื่อเป้ ค่ะ
    วันมิตติ้งเจอกันนะค่ะ รับรองว่าสาวๆ เปนกันเองทุกคนค่ะ

20. เอวี่^เรซซิ่ง

เอวี่^เรซซิ่ง New Member Moderator Lady Member

2,620
    79
    0
    ยินดีต้อนรับงั้บบบ

ชื่อ เอ จ้า

ว่างมากมิตติ้งกัน อิอิ

21. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    เหอๆ ไปรวมตัวที่ ทองหล่อเอเวอร์นิว ซะด้วย ไฮโซ จังเลย อิอิ

22. TooNZ

TooNZ Member Member

442
    8
    18
    แวะมาดูช้าไปหน่อย อิอิ

23. lovewithme69

lovewithme69 New Member Lady Member

279
    10
    0
    ดีค่ะ .. มาช้าไปหน่อย ..

ชือ่ เอม อยู่ เชียงใหม่ นะคะ มาตะลุยเชียงใหม่ เมื่อไหร่ ก็ บอกกันน๊า ,,

24. KAE23

KAE23 New Member Lady Member

287
    8
    0
    หวัดดีจ้า ยินดีต้อนรับจ้า

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้