เอ 4 M อยากมีเพื่อนคุย

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย \\\ ~ A ~ ///, 19 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    ตอนนี้บวชเพิ่งสึกมา นิสัยอะไรที่แย่ๆก็อยากไห้ลืมๆกันไปนะ

ก็อยากขอโทษ จ๊อบ กะ เอ แม็ด ด๊อก ด้วยอะ เอจะกลับตัวเป็นคนดีนะ หวัด ดี ทุกๆคนจ้า

2. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    หวัดดีค่า...ไม่เปนรัยค่ะชั่งมันเถอะผ่านมาแล้วค่ะ...ลืมใหม้เริ่มต้นใหม่ก้อได้ไม่ผิดจ๊อบก้อเคย

ทำผิดยังมีคนให้อภัยเรย...แค่นึกถึงหัวอกเค้าหัวอกเราก้อพอค่ะ...ขอบคุณมากนะคะ

3. \\\ ~ A ~ ///

\\\ ~ A ~ /// New Member VIP

1,727
    15
    0
    จ้า .....

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้