++++ ภาพมีตติ้ง ครั้งแรก ของปี 49 ++++

การสนทนาใน 'Mazda 323&626 Club' เริ่มโดย ta_tumm, 20 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ta_tumm

ta_tumm New Member Member

9
    0
    0
    หลังจากที่รอคอยกันมาน๊านน นานนน แล้วเราก็ได้มี มิตติ้งแห่งปี กันอีกครั้ง
    นำทีม และนัดหมาย โดยท่านประธานเช่นเดิม

รวมพลกันที่ปั๊มเจ๊ท กันก่อนเลย

และต้องขอโทษด้วยที่ไปช้านะคร๊าบบบ ก็บอกให้ไปเลท เลยเลทซะ....

เพื่อไม่ให้เป็นการเสียเวลา มาดูรูปกันเลยดีกว่า....

2. ta_tumm

ta_tumm New Member Member

9
    0
    0
  3. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    555+พี่ ตั้ม แว่นยอมแพ้ซะแล้ว

4. Catzy

Catzy New Member Member

17
    0
    0
    งง คุยไรกานงิ

5. คุณ Assanai ทำกระจังหน้าทีไหนครับ ...ขอเบอร์ติดต่อได้ไหม อยากได้แบบนี้ครับ ...หรือโทรบอกก็ได้ครับ 0505-3939-6 ครับผม

6. assanai

assanai New Member Member

263
    3
    0
    กระจังหน้าไม่ได้ไปทำไหม่คับ เอาของเดิมติดรถมาถอดตระแกรง มันก็ดูเหมือนแต่งนิดๆ รถผมเน็นเบาเป็นหลักคับ ของอะไรที่หนักอย่าหวังขึ้นรถเลย พวกชุดแต่งเนียไม่เคยคิดจะใส่เลย มันหนัก

7. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    หุๆๆๆๆๆ

8. PUM @ 626 TTL

PUM @ 626 TTL New Member Member

12
    0
    0

:eek: รถคันเนี่ยเห็นตัวเป็น ๆ และ ที่อู่ช่างเล็กทรายทอง สวยมากครับ แถมตอนนี้ ฝาเครื่องก็ปัดเงาแล้วด้วย (ผมชอบชุดแต่งแกะเบาะรถพี่อ่ะครับ :D ) แอบถ่ายรูปไว้ด้วย :)

9. Jomwoowarm

Jomwoowarm New Member Member

16
    0
    0
    สวัสดีครับผมมาไหม่

10. Jomwoowarm

Jomwoowarm New Member Member

16
    0
    0
    สวัสดีครับผมมาใหม่

11. RollriderS

RollriderS New Member Moderator

2,318
    9
    0
    สวัสดีครับ

และยินดีต้อนรับครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้