รูน เสรีไทย 65 กับ การสร้างตู้ที่ไม่มีใครทำ 15 นิ้ว โปร 2 เพาเวอร์ 550.1 LOVE MACHINE SOUND ส

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย LOON, 7 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. LOON

LOON New Member Member

65
    0
    0
    แค่ให้ชมกันเล่นๆใครสนใจหรือมี ความต้องการอยากรู้ทุกๆอย่างเชิญคราบผม ทำให้คุณหายข้อส่งสัยได้ไม่ทุกเรื่องแต่บอกให้ได้ ไม่ได้เรียนไม่ได้แค่พูด แต่ผมทำเลย ไม่มีเครื่องวัด แต่ดัง ได้ไม่อายใคร ตนงบน้อยมาคุยหรืองบมากมาคุย 081-494-7793...สำนักโมเสรีไทย65 รูน นักแข่งทางเรียบ

2. SysOP

SysOP New Member Member

187
    2
    0
    ตู้แบบนี้ พอร์ทเป็นเหลี่ยมแทนวงกลมแนวเสียงต่างกันมากป่าวครับ

แล้วปริมาตรตู้ต่างกันกับพอร์ทวงกลมป่าวครับ

3. LOON

65
    0
    0
    สำ หรับผม แรงเบสที่ออกจะออกได้เร็วก่ามีลมออกมาแทนเสียงเบสคราบ ท่อเหล็กไปมีแต่ลมออก ท่อลึกไปก็มีแต่ลมออกอีก ทางที่ดี ค่อยๆทำค่อยๆแก้ และแนวเสียงที่ออกจะดีกว่าลองทำดูคราบ

4. LOON

65
    0
    0
    อ้อลืมไป เรื่องปริมาตร ตู้ ที่ผมตีมาไม่มีปริมาตรสักตู้คราบ
    ผมแค่คิดว่าสิ่งใดที่เป็นไปได้ผมจะทำเลยไม่เคยวัดว่าปริมาตรมันเท่าไหร่คราบ
    ผมตกเลขอะ อิอิ แต่ที่ทำมาก็ดังน่ะ แล้วแต่พื่อนที่รถด้วย ผมใช้พื่นที่รถเป็นหลักมากกว่า
    ขอบคุณคราบ

5. isuzu_mee

isuzu_mee New Member Member

44
    1
    0
    ดีครับ ชอบมาก

6. Juy115PowerHaus

Juy115PowerHaus New Member Member

448
    5
    0
    รถของคุณ CW 15.2 แอทลาสใช่ป่าว ขอรูปเต็มๆโชว์ด้วยครับ คุณรูน
    ช่วงนี้บอร์ดเฮีย อนุวัฒ เสีย เซ็งเลย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้