ฟร้อน foryou มีใครแนะนำได้บ้างครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย hitman_ddt, 7 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. hitman_ddt

hitman_ddt New Member Member

1
    0
    0
    พอดีมีงบอยู่สำหรับฟร้อนอยุ่ 5000กว่าๆ ครับ เลยมีคนแนะนำฟร้อน Foryou รุ่น CVU706 มา เห็นว่ามี เสียบ USB กับ Card ได้ด้วย แต่ผมไม่เคยได้ยินยี่ห้อนี่เลย เป็นไงครับ สำหรับตัวนี้ แนวเสียงหรือลูกเล่น พอไหวไหม สำหรับ งบ 5000 กว่านี้ มีตัวอื่นน่าสนอีกไหมครับ

ขอบคุณครับ

2. Greatz_RaCe

Greatz_RaCe New Member Member

216
    11
    0
    ผมเชียร์ อัลไพ หน่ะ คุณภาพเสียงมันดีจริงๆ ถ้าเทียบในราคาใกล้เคียงกันกับรุ่นอื่น

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้