เดี๋ยวนี้ยังมีแข่ง Gymkhana ที่ BRC ทุกเสาร์ต้นเดือนอยู่มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย Pug_Saba A da, 19 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    ยังมีอยู่มั้ยครับ หรือ เดี๋ยวนี้แข่งกันที่ไหน พอดีไม่ได้ติดตามมานาน:) รบกวนขอรายละเอียดด้วยครับ ขอบคุณ

2. 3d-top1

3d-top1 New Member Member

767
    3
    0
    งานแข่ง GYMKHANA ที่ BRC ยังมีแข่งอยู่ครับ.....แต่เป็น....วันอาทิตย์ทูกต้นเดือนครับ

3. nick_oversize

nick_oversize New Member Member

445
    9
    0
    ช่ายๆ

4. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    ถูกกกกกกกก

5. Poyee_ZC

Poyee_ZC New Member Media

611
    7
    0
    แม่นๆๆ... :D

6. phuprasertsak

phuprasertsak New Member Member

104
    1
    0
    แต่ที่แน่ๆคือพรุ่งนี้ 22/7/50 แต่ไม่ได้แข่ง เซ็งๆๆๆๆๆๆ

7. ยังมีอยู่แน่นอน

8. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    ถ้าว่างจะไปเชียร์นะคะ ไม่มีรถไว้แข่งอดอีกตามเคยอ่ะ

ปล.ขอแสดงความยินดีกะพี่นิคด้วยนะคะ

9. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
    ถ้าจะวิ่งเอามันไม่ได้ไปแข่ง ผมมีที่อีกที่แนะนำคับ ธง คือสนาม นครชัยศรี คับขับสนุกใส่ได้เต็มๆ(ไม่อันตรายเพราะกำแพงอยู่ไกลกว่าพีระ) ถ้าพลาดก็แค่ลงหญ้าไปดิ้นๆในหญ้านิดหน่อยรถไม่เสียหายคับ สนุกกว่าพีระนะ(ผมว่า)ความเร็วสุงสุดในสนามที่ทำได้ก็น้อยกว่าพีระ 20 เอง(150 km/h ก็ไม่ช้านะ) ระยะทางใกล้กว่าด้วย :)

10. nokyoongza

137
    0
    0
    อืม....น่าไปวิ่งเนอะ

11. Pug_Saba A da

Pug_Saba A da New Member VIP

285
    14
    0
    แหะๆผมจำวันผิดครับ วันอาทิตย์นั่นเอง... นานเกินจนลืม

คุณ Best ครับ แล้วมีแข่งเมื่อไหร่บ้างครับ ที่นครชัยศรีอ่ะ แล้วเดี๋ยวนี้คุณ Best แข่งรายการอะไรอยู่บ้างครับ

เดี๋ยวนี้ผมว่างๆแล้วครับ พอดีเพิ่งเลิกกับแฟนเลยเริ่มมีเวลาให้กับรถแล้ว ^_^

ยังไงเดี๋ยวโทรไปคุยด้วยอีกทีครับ

12. COROLLA BOY

507
    1
    0

อ้าว!..... จริงดิคุณธง:( ถ้าเดียวกับผมเลยเลิกกับแฟนเหมือนกันแล้วก็ทำแต่งานกับรถ แล้วก็ลงอ่าง อิอิ ยังไงถ้ามีวิ่งผมจะโทรไปบอกแล้วกันคับ เตรียมรถให้ดีแล้วกันจะได้วิ่งมันๆ แฮๆๆ:D

13. nokyoongza

137
    0
    0
    ใครพร้อมก็แข่งไปก่อนเลยค๊าบ สู้ๆทุกท่าน

14. Jibjeep

Jibjeep New Member Member

354
    0
    0
    พ่วงด้วยได้ไหมและมันจะต้องเสียค่าใช้จ่ายเท่าไหรและสนามอยู่ไท่ไหนครับ

15. COROLLA BOY

507
    1
    0

ได้เลยคับเรื่องรายละเอียดให้ติดต่อกับพี่ตู่ได้เลยคับ:)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 6 สิงหาคม 2007
< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้