อะไรคือ Gymkhana ครับ

การสนทนาใน 'Gymkhana' เริ่มโดย MuZaa, 19 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. MuZaa

MuZaa New Member Member

16
    0
    0
    รบกวนผู้รู้ทุกท่านช่วยตอบด้วยครับ ว่าอะไรคือ Gymkhana เป็นการขับสไตล์ไหนครับ คล้ายกับการดริ๊ฟยังไงบ้าง หัดเล่นยากไม๊อ่ะคับ แบบว่าไม่ค่อยรู้เรื่องนี้เลยอ่ะครับ

ขอบคุณล่วงหน้าสำหรับทุกๆคำตอบครับ

2. เต่ากัดยาง

เต่ากัดยาง New Member Member

348
    14
    0
    ลองเข้าไปอ่านดูจากลิงคืนะครับ
    http://www.pdthailand.com/gymkhana.htm

3. Super Colt

Super Colt New Member Moderator

2,980
    11
    0
    ถูกกกกกกกกก:D

4. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    แจ่มคร้าบ

5. MuZaa

MuZaa New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณมากครับ สำหรับคำตอบ

6. toedoe

toedoe Member Racer

604
    6
    18
    อ่านแล้วก็เชิญมาลองเล่นดูครับ

7. COROLLA BOY

COROLLA BOY New Member Member

507
    1
    0
  8. nokyoongza

nokyoongza New Member Member

137
    0
    0
    อยากให้มาลองดูค่ะ ลองไปแล้วครั้งนึงในสนามชอบมั่กๆ ถ้าชอบอะไรที่มันท้าทายก็มาลองดูค่ะ

9. Ballnuclear

Ballnuclear New Member Member

691
    14
    0
    ผมว่าลองหาวีดีโอที่ Mr. นิชิฮาร่า มาดูนะคับ จะรู้ว่า จิมคาน่าคืออะไร ผมวาเค้าคือคำตอบเรยแหละ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้