คุณอยากให้มีเกมตู้แข่งรถในไทย เกมไหนที่สุดตอนนี้??

การสนทนาใน 'Game & Hobby' เริ่มโดย Cain, 8 กุมภาพันธ์ 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Cain

Cain New Member Member

70
    0
    0
    ผมอยากได้ Wangan Midnight Maximum Tuned ง่ะ เห็นเขาว่าที่ US Hit พอๆ กับ ID เลย

สำหรับคนที่ไม่รู้จัก คือเกมนี้มาจากการ์ตูน เกี่ยวกับคนๆนึงได้ 280Z ปิศาจ 600 ม้า หรือไงเนี่ยครับ แล้วก็แข่งอัดกับ คนอื่นๆ ไปเรื่อยๆ บน Shutokou (ทางด่วน Tokyo)
    แค่ตัวรถก็เว่อร์แล้วครับ เครื่อง L28 จูน 600 ม้าได้โดยไม่กระจุย เหลือเชื่อ แถมคู่แข่งมันก็มี Porsche 911(964) Turbo ไอ้นี่ก็ร้าย แล้วก็อีกหลายตัว (ผมไม่รู้ชื่อเพราะอ่านยุ่นไม่ออก ดูแต่รูป)

ผมแค่เห็น 280Z ซัด Testarossa ก็มึนละครับ 55555

2. PAT-555

PAT-555 New Member VIP

331
    15
    0
    เกมนี้สนุกมาก ตู้บางตู้ก็ปลดล๊อค 280 Z มาให้แล้ว
    เคยลองใช้ดู แรงมาก

3. Backpressure

Backpressure Member Member

109
    1
    18
    เกมส์นี้มีตู้อยู่แถวใหนมั่งครับพี่เอ

4. ^::N_u_N::^

^::N_u_N::^ Member VIP

623
    8
    18
    น่าเล่นจังเล่นได้ที่ไหนงะ:rolleyes:

5. Style By OatZa

Style By OatZa New Member Member

18
    1
    0
    รูปครับรูป

ยั่วน้ำลายอิอิ

เอิ๊กๆ หนุกๆ

6. ElectroRCDC

ElectroRCDC New Member Member

46
    3
    0
    โห้ว เกียร์ถูกใจ Initial D ชักเบื่อแล้ว

7. nuneb18cr

nuneb18cr New Member Lady Member

155
    10
    0
    เฮ้อ...จะจนเพราะ initial D มั้ยเนี่ยเรา

8. KNoTTo

KNoTTo Member Member

45
    0
    6
    ผมนะรอว่าเมื่อไรมันจะมาเป็น comic ซะที รถ 240Z สีน้ำเงินคับ แต่เครื่องเป็น L28 turbo ฉายาว่า davil Z ส่วน porche นั้นโม ruf ทั้งคัน ฉายา BB (blackbird) รถนางเอก R32 สีขาว หางกุด หุหุ เนื่อเรื่อบนทางด่วนล่วน ๆ เลยคับ ผมเคยเล่นเกมนี้แต่เป็นภาคก่อนหน้านี้อะคับ ใน ps2 ออกมานานแล้วเหมือนกันคับ:p

9. anubong

anubong New Member Member

368
    2
    0
    น่าสนใจจริงๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้