อยากพับกระจกมองข้างกะรีโมทประตูรถครับ

การสนทนาใน 'D.I.Y.' เริ่มโดย the_secretest, 21 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    รถผมเป็นกระจกมองข้างแบบพับได้ เลยอยากจะให้มันพับพร้อมเวลากดล๊อกประตูจากรีโมทอะครับ ทำยังไงดีครับ

2. the_secretest

the_secretest New Member Member

746
    13
    0
    ไม่มีใครตอบเลย

3. ปีสาดเดง

ปีสาดเดง Member Member

65
    0
    6
    ~รอดูเหมือนกันคับท่าน~

4. isuzu_mee

isuzu_mee New Member Member

44
    1
    0
    ถ้ารีโหมดมีปุ่มเปิดฝากระโปรงท้ายก็ทำได้ครับ ส่วนกระจกต้องเป็นแบบพับไฟฟ้าด้วยครับส่วนวิธีต่อเดี๋ยวจะลงให้ดูครับ

5. isuzu_mee

44
    1
    0
  6. isuzu_mee

44
    1
    0
    หลักการคือเราใช้สัญญาณเปิดฝากระโปรงมา Trig สั่งให้กระจกพับและกางครับ ในรูปเป็นวงจรของกระจก TOYOTA ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้