อยากติดเกจบ้างคับแนะนำหน่อย

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย NONLIMIT, 11 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    :cool: ขอคำแนะนำหน่อยคับ
    อยากจะติดเกจบ้างอ่ะคับแต่ไม่รู้ว่าJAZZ ติดอะไรได้บ้างอ่ะคับ แล้วติดตรงไหนดี (ขอดูรูปที่เพื่อนๆติดด้วยคับ) รถผมใส่วัดรอบมา 1 ตัว ติดตรงกลาง อยากติดเพิ่มอีกคับ
    ขอบคุณคับ
    :sad: :sad:

2. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    ติด Oil Press / Oil Temp / Water Temp ครับ วัดรอบไม่รู้ติดทำไมลาก ไม่เกิน 6500 รอบอยู่แล้ว

3. NONLIMIT

NONLIMIT New Member Member

59
    0
    0
    ก้อนั่นอะดิเซ็งเลย:rolleyes:

4. DUKE_68

DUKE_68 Well-Known Member Privilege

6,189
    129
    63
    ขอโทษนะครับ อย่าว่างั้นงี๊เลยคับ รบกวนดูที่กระทู้PIVOTตรงกลางลายเซ็นผมนะครับ ผมซื้อมาตอนแรกว่าจะย้ายบ้านและจะนำมาขาย แต่พอดียังไม่ได้ย้ายเลยอ่ะครับ อีกนาน เลยยังไม่ได้เปิดร้าน จึงจะขาย ราคาเท่าทุน หรือบางชิ้นต่ำกว่าทุน ไม่มีชิ้นไหนได้กำไรถึง200บาทเลยครับ รับรองหาถูกกว่านี้ไม่ได้แล้วครับ ลองดูครับเผื่อจะถูกใจอะไรบ้าง ขอบคุณครับ :)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้