เกียร์ Auto RB 20 Turbo ใส่กับ 20 ไม่โบได้ไม๊ครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย ImCef, 17 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ImCef

ImCef Guest

0
    0
    0
    ถ้าใส่ได้จะดีไม๊ครับ รถ 24 v ธรรมดา เดิมๆ แต่เกียร์ไปแล้ว กระตุกสุดๆ ถ้าเปลี่ยนไปแล้วต้องเอาอะไรมาบ้าง (กล่อง,เฟืองท้าย...) แล้วหาได้แถวไหนครับ

ขอบคุณมากครับ สำหรับทุกคำตอบ

2. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ต้องรอผู้แล้วนะ

3. WINCY

WINCY New Member Member

4
    0
    0
    ใส่ได้คับ แต่จะเหลือแค่ 4 เกียร์นะ เฟืองท้ายไม่ต้องเปลี่ยน ใช้แค้ก่อง กะ เกียร์

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้