ถ้าจะแปลงไฟหน้าเป็นไฟกลมมีวิธีมั้ยครับ

การสนทนาใน 'Nalam Club' เริ่มโดย naze, 25 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. naze

naze New Member Member

88
    7
    0
    เคยเห็นรถบางคนเค้าแปลงไฟหน้าเป็นไฟกลมอะครับ
    มีวิธีมั้ยครับสำหรับหน้าแหลมเรา
    เอาไฟกลมพวกรุ่นเก่าๆมาใช้ได้ป่าวคับอยากได้รถสี่ตาอะคับ

2. him1

him1 Guest

0
    0
    0
    ที่เห็นน่าจะตรงรุ่นมั่งครับ...แต่หายากมากๆแล้วแพงด้วยครับ

3. J-dayTT140

J-dayTT140 New Member Moderator Member

2,017
    263
    0
    หน้าแหลมแวนญี่ปุ่น.....ไฟหน้าเป็นกลมสี่ดวงคับ ของในไทยหลายๆคนว่าน่าจะพอมี แต่หายากเท่านั้นเองคับ แล้วก้อ.....เยได้ยินว่า เอาของ เซลิก้า รุ่นแรกๆ มาใส่กันได้เหมือนกันคับ.......อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้