ชาวเชียงใหม่คร้าบเจอกันวันที่ 1-3 กันยายน นะครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 16 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    ชาวเชียงใหม่คร้าบเจอกันวันที่ 1-3 กันยายน นะครับ ถึงสนามบินเชียงใหม่ เวลา 14:00 ตอนนี้มีปัญหาคือใครไปโรงแรมนี้ถูกวานมารับไปส่งหน่อยอะครับเดียวให้ค่าน้ำมัน :D :D

2. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    เดี๋ยวดู เวลางานนะพี่ แล้วจะมาบอกว่างอ่ะป่าว ไปส่งได้แน่นอน

3. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    อ้าว ชิงไปซะงั้นอ่ะ ไอ้เราก็ว่าจะไปช่วงปลายเดือนอยู่

4. jnismo

149
    7
    0
    ไปช่วงพร้อมๆกันดิเวลาไปเที่ยวไหนจะได้แชร์กัน อิอิ :D

5. jnismo

149
    7
    0
    ไปส่งหน่อยนะครับอยากเจอด้วย แล้วอยากฝากซื้ออะไรจากกรุงเทพก้อฝากได้เลยครับ :D

6. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    น่าอิจฉาวุ๊ย....................

7. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    คริๆๆ พี่เป๊กมาด้วยสิครับแหม่ หายหน้าหายตาลืมสาวเชียงใหม่แล้วมั้ง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้