เล่าให้ฟังครับ ร้านงี่เง่า

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย albertomeng, 23 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. albertomeng

albertomeng New Member Member

18
    0
    0
    ผมใช้ a 31 ครับ เมื่อ 2วันที่ผ่านมาผมได้ไปซื้อ r s m ของ apexi ที่ร้านแถววงเวียนหลักสี่ ครับ ตรงข้ามห้าง big c ที่ร้านไม่สามารถติดตั้งได้เลยแนะนำให้ไปติดที่ร้าน speed r ผมก็ไปตามที่ร้านบอก แต่สิ่งที่ผมได้รับจากร้าน speed r คือ เมื่อผมไปถึงที่ร้านไม่มีใครมาสอบถามอะไรเลย ผมก็ไม่ว่าอะไร ผมก็เปิดกระจกรถ กะว่าจะถามช่างที่อยู่แถวรถผม ก็มีผู้ชายหัวไม่มีผมถามผมว่า มาทำอะไร (ใช้นำเสียงฮ่วนมาก ) ผมบอกว่ามาใส่ rsm ครับ เค้าพพะยักหน้า 1 ครั้งแล้วเดินไป หายไปประมาณเกือบ 20 นาที ไม่ให้คำตอบอะไรผมเลย ผมเลยเดินไปแถวๆที่ผู้ชายหัวโล้นยืน เคาก็ไม่พูดอะไรกับผมอีก ผมรออีกประมาณ10นาที ก็มีผู้ชายอ้วนเดินเข้ามาบอกผมว่า ทำไมไม่มาหลัง6โมงเย็นหละ ตอนนี้รถเยอะทำให้ได้ ผมบอกเค้าว่าทำให้ผมหน่อยไดมั้ย เค้าส่ายหัวว่าไม่ ผมบอกเค้าว่าผมให้ทางร้านที่ผมซื้อ rsm ติดต่อให้แล้วให้เข้ามาได้เลย คนอ้วนเฉยๆ แล้วสักพักเค้าก็พูดประมาณว่าให้กลับไปก่อน หรือไม่ก็กลับมาหลัง 6โมงเย็น ซึ่งตอนนั้นเวลาประมาณเก็อบ3โมง ผมโมโหมากเลยไม่ตอบอะไรมันแล้วเดินออกจากร้านมันทันที ที่ผมเล่าให้ฟังเพราะผมอยากรู้ว่าเพราะอะไร หรือเพราะผมขับ a 31

2. skyro

skyro New Member Member

78
    0
    0
    ของนั่นดูเหมือนคุณยังไม่ใด้ใช้เอากลับไปคืนเค้าดีไม๊โดนมาเหมือนกันเลยคนขายดีแสนดีแทบจาอุ้มไปดูของคนติดแม่งอย่างเหี้ยแทบจาต้องกราบให้มันทำคืนมันไปเลยครับ
    ขออภัยถ้าแรงเพิ่งโดนแบบนั้นมาเหมือนกันครับ

3. albertomeng

albertomeng New Member Member

18
    0
    0
    ทางร้านที่ซื้อ ok นะ ผมโทรไปหาเค้าหลังจากออกจาก speed r เค้ารีบหาที่ติดตั้งให้ผมทันทีเลยนะ

4. M RB20

M RB20 New Member Member

444
    4
    0
    ก็ลองดูครับ

5. Evil_keng

Evil_keng Member Member

68
    1
    8
    มันอยู่ที่ร้านติดตั้งครับ ผมว่าลองหาร้านติดตั้งใหม่ เพราะร้านดีๆไม่งี่เง่ามีอีกเยอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้