ขอบคุณค๊าบที่นอกรอบเมื่อวาน โดยมิได้นัดกันล่วงหน้า

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย san leo, 12 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ขอบคุณเพื่อนๆด้วยค๊าบที่มากันไกล มีเพื่อนกลุ่ม e-carlution กับ ตูน+แฟน กับรถที่แรงๆ แชมป์+แฟนและเพื่อนที่มาไกลจากลาดกระบัง เมย์+แฟนที่อยู่ปิ่นเกล้า ดูหนังเสร็จแล้วรีบตามมาสมทบเลย....น้ำใจจิงๆ :cry: นัดกันแบบกาทันหันมาก:D thank krub

เมื่อวานมันส์มากคับ...ถ้ามีโอกาสขอแก้ตัวกับเพื่อนในสนามใหม่ คราวนี้ จาเอาแบบว่า เมาไม่แข่งเลย โดนตูน น๊อกรอบซะงั้น:eek: แต่มันส์ดีค๊าบ ส่วนรูป เด๋วเอาลงให้เน้อ พอดีตัว การ์ดลีดเดอร์... เขียนถูกป่าวหว่า...มันไม่อยู่ เพื่อนเอาไป

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ต้องขอโทษ พี่สัน ด้วยที่งานนี้ไม่มีเค้ก
    เพราะว่าเตรียมไม่ทันจริงๆไปดูมาให้ร้าน
    มันปิดแล้ว(อย่าน้อยใจนะครับ)
    เมื่อวานนี้สนุกมากครับ ต้องมีกิจกรรมแบบนี้
    เกิดขึ้นอีกแน่ๆครับ ขอบคุณเพื่อนๆทุกคนที่
    ให้ความร่วมมือ ขอบคุณครับ

3. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    งง ไปทามอารายกานมาหรอ

4. jackie101

346
    0
    0
    นอกรอบคับ นอกรอบ

5. san leo

760
    2
    0

ไม่เปงไรคับ...พอดีผมก้อเพิ่งรู้ว่าตัวเองเกิดวันนั้นพอดี....เลยไม่ได้บอกใคร...มันกะทันหัน

แต่ขอบอกว่ามันมากกับการแข่งรถ...ยังลืมเลยขับรถกลับบ้านเวลาถึงโค้ง จา ดริฟอย่างเดียว..555

6. san leo

760
    2
    0

ไปนอกรอบกันคับ...แล้วก้อไปขับรถแข่ง..

วันหลังถ้ามีกิจกรรมกันอีกเด๋วโทรชวนคับ...

7. san leo

760
    2
    0
    ผมว่าถ้ามิตติ่งครั้งต่อไปจัดที่นี่เลยดีมั้ย....ค่าใช้จ่ายผมว่าไม่แพงนะ มีแค่ค่าเช่ารถ+น้ำมัน+สนาม
    300 เฉลี่ยแล้วถ้าวิ่งได้ 15 รอบๆล่ะ20บาท ถ้าอย่างตูนโครตคุ้มเลย....วิ่งได้ 16 รอบ มันส์สสสสสสสสสสาด

8. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    โห.. ไม่รู้เรื่องเลย ก่อนอื่นก็เบิรด์เดย์ย้อนหลังขอให้มีความสุขสุดยอดนะครับสัน
    ผมก็ไม่ได้เข้ามาหลายวันพอดี ที่ทำงานบอกว่านิสัยไม่ดีเลยส่งไปอบรมซะ 2 วัน
    กว่าจะกลับถึงบ้านก็มืดแล้วเพิ่งได้เข้ามาดูวันนี้

9. jackie101

346
    0
    0
    นายแชมป์ถ่ายรูปไว้ เอามาให้เพื่อนๆดูหน่อยว่าสนุกขนาดไหน อิอิ

10. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    birth day ย้อนหลังครับ เกย์ควีน อุ้ย ขออภัย นายสัน

ติดธุระหลายอย่างจริงๆไปไม่ได้ ต้องคุยธุระกับญาติผู้ใหญ่อ่ะ

รอบหน้าไปด้วยที่ไหนว่ามาเลย

want มากกกกกกกกก

ไปเล่นโกคาร์ทที่ไหนกันมาอ่ะ

11. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ซูก้าบีช จ๊ะนายโอม งานหน้านายโอมต้องไปเน่อคิดถึงแล้ว ขาดพี่ไปเหมือนขาดใจเลย มิตติ้งคราวหน้าถ้าจัดที่นี่ขอ 2 รอบ ทุกคนเลยนะ จะได้ไม่คาใจ ล้างตากันไปเลย เก็บตังไว้เลยนะครับ

12. jackie101

346
    0
    0
    ตังค์ไม่มีแล้วนายแชมป์ ทำรถหมดตูดเลย ฮือๆๆๆๆ:cry: :cry: :cry:

13. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ^
    ^
    ไม่เชื่อ

14. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    ไม่เป้นไรผมเลี้ยงเอง แต่ต้องพาผมไปลงอ่างด้วยน่ะ อิอิ

15. san leo

760
    2
    0
    บ้ากามกันทางน้านนนนนนน...

16. san leo

760
    2
    0

ระวังนะถ้าไปเล่นอย่าเปิดตูดให้ผมล่ะ....เด๋วผมเสียบเลยนะ..555

17. jackie101

346
    0
    0
    น่ากลัวจริงๆเลย คนเนี้ย!!!

18. san leo

760
    2
    0
    อิอิ...

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้