ถึงทุกท่าน โดยเฉพาะท่านผู้มีอุปการะมาจับจ่ายซื้อของ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย Anankhet, 30 มิถุนายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    จะว่าไปแล้วคลับเรามีสมาชิก NX แวะมาดูกันเยอะนะครับ แต่ดูเหมือนมาช็อปปิ้งแล้วก็จากไป ได้ของสมใจแล้วก็เงียบหาย "บางที"ผมมองว่าเรารวมตัวกันเพื่อการช่วยเหลือแลกเปลี่ยนความคิด-ข้อมูล-อะไหล่รถ แต่พอเรามีอะไหล่มาคนในคลับเองกลับไม่ได้ประโยชน์ตรงนี้ เวลาฉุกเฉินต้องการอะไหล่แต่ดันมีใครก็ไม่รู้ซื้อไปแล้ว ผมไม่ได้กีดกันใครหรอกนะครับ เพียงแต่อยากให้ติดต่อสื่อสารกันบ้างเท่านั้นเอง สร้างปฏิสัมพันธ์กันบ้าง เราไม่เก็บค่าโพสท์ข้อความอยู่แล้วคุณก็รู้ เข้ามาในบอร์ดแล้วก็อย่ามัวแต่หาของครับ ทักกันบ้างก็ยังดี เพราะตอนนี้มีเพื่อนหลายคนที่บ่นเรื่องนี้มาเข้าหูผมแล้วครับ อย่างบางคนแม้ติดธุระไม่ได้มามี้ตติ้งก็ยังทักทายกันบนบอร์ดอยู่เรื่อยมาให้รู้ว่ายังสบายดีอยู่ไม่ได้หายไปไหน

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 2 สิงหาคม 2007
  2. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    ผมเข้ามาทุกวันนั้นแหละครับ บางทีก็โทรหาพี่ๆ บ้าง เพราะผมอยู่เชียงใหม่ พี่เป๊กก็ยังบอกว่า เข้าบอร์ดก็ไปอัพๆ ข้อความบ้างนะเค้าจาได้รู้ว่าเรามีตัวตน ด้วยความนับถือและเห็นพี่น้องทุกคนสำคัญเสมอนะครับ

3. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ดีครับเบิร์ด

4. NoTz

NoTz Member Member

82
    0
    6
    ดีคับพี่อ๊อต , พี่เบิด ....^^

5. BIG LC4

BIG LC4 New Member Member

117
    0
    0
    ลักษณะคล้าย bluebird club นะครับ คือจะบอกกันก่อนเฉพาะในคลับที่ให้ความสนใจก่อนนะครับ แม้ว่าจะไม่เคยมามิตติ้งแต่ว่า log in บ่อยๆก็ได้นะครับเพื่อสมาชิกในคลับก่อนนะแล้วค่อยคนนอกไม่ได้กั้กนะครับแต่ว่าอยากช่วยเพื่อนๆในคลับ เรามีคลับเพื่อสิ่งนี้ไม่ใช่หรือครับ สมัครสมาชิกไม่ได้ยากเย็นเลยจะได้มีเพื่อนต่างสายงานไว้คุยกันหน่ะ อย่าลืมสมัครนะครับ

6. Anankhet

1,282
    5
    38
    หวัดดีน้องน๊อต...
    แอบไปไหนมาเอ่ย

7. Anankhet

1,282
    5
    38
    ถูกต้องนะคร๊าบ.....
    เพราะถ้าขืนเป็นงี้ต่อไปชาวคลับเองก็จะขาดแคลนชิ้นส่วนจนเบื่อหน่ายกันไป

8. goldberg

goldberg New Member Member

90
    2
    0
    สมาชิคใหม่ บ้านอยู่โคราช อยากมีส่วนร่วมได้ปะ แหะๆ

9. birdkung_nx

273
    4
    0
    โย้วๆๆๆๆ

10. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    ดีครับ.....................

11. bad to the bones

bad to the bones New Member Member

121
    0
    0
    แอบดุอยู่ทุกวันนะ

12. birdkung_nx

273
    4
    0
    คริๆๆๆๆๆ

13. Anankhet

1,282
    5
    38
    ถ้ำมอง?

14. NuNg NX

NuNg NX New Member Member

42
    0
    0
    พี่อ๊อด..บางคนเค้าอยู่ ต่างจังหวัดรึป่าวพี่ เค้าเลยไม่มีเหตุผลจะมาสมัคร เค้าอาจคิดว่า ยังไงก็มามิตติ้งไม่ได้ ไม่รุจะสมัครทำไมรึเปล่า...(ผมหมายถึงคนที่อยู่ ตจว.ส่วนมากอ่ะนะ) แต่ผมเห็นด้วยกะที่พี่บอกว่ามาทักมาทายกันมั่งนะ บอร์ดจะได้ดูครึกครื้นนนนนนน...ยะฮู้ววววววว!!!

15. Anankhet

1,282
    5
    38
    อินเตอร์เนทนี่ไม่มีพรมแดนและระยะทางนี่ครับ นอกจากว่าบางคนอยู่บนเทือกเขาตะนาวศรีที่ไม่มีอินเตอร์เนทครับ ไม่ได้ว่าซะหน่อยที่ไม่มามี้ตติ้ง ทักกันบนนี้ก็อบอุ่นแล้วครับ

16. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    ช่วงนี้เชียงกงบ่อย ถ้าเจอรัยมานำมาบอกจ้าาาาาาาาาา
    .....ถึงตอนนี้ไม่ได้ใช้ nx แล้ว แต่ยังเข้ามาอ่าน/ตอบ บ้าง...
    ..ต้อนนี้กลุ่ม นิสสัน มีโครงการจะรวมตัว กลุ่ม คนใช้นิสสัน ...เร็วๆนี้ครับ ถึงตอนนั้น อยากให้ทุกคนไปร่วมกันเยอะๆๆๆ....

17. birdkung_nx

273
    4
    0
    รับทราบทุกข้อกล่าวหาครับ

18. NoTz

NoTz Member Member

82
    0
    6
    แอบๆๆๆ

19. up to you

up to you New Member Member

35
    1
    0
  20. Anankhet

1,282
    5
    38
  21. Oatzman Pow

Oatzman Pow New Member Member

37
    0
    0
    หึ หึ

ตามนั้น

22. NuNg NX

NuNg NX New Member Member

42
    0
    0
    ต้องการสมาชิกใหม่มากๆเลยครับ...โดยเฉพาะฉาวๆ...มาสมัครกานแร้วววว..วว..ว....วว!!!!

23. birdkung_nx

273
    4
    0
    ถูกต้องเลยนะครับ

24. Anankhet

1,282
    5
    38
    มาเป็นเพื่อนๆร่วมชมรมคนรัก NX กันดีกว่า

25. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    UP............................

26. Anankhet

1,282
    5
    38
  27. SR20DE@Productive

SR20DE@Productive New Member Member

403
    10
    0
    มีทหารมาตั้งแต่เมื่อไหร่วะเนี่ย

28. Anankhet

1,282
    5
    38
    นั่นสิ... เห็นทหารนายนี้ไปที่รีแล็กซ์บ่อยเชียว

29. chit

chit New Member Member

732
    0
    0
    อยากได้หมวกอ่า.................สวยๆๆๆๆ

30. birdkung_nx

273
    4
    0
    พลทหาร ยังขาดรัก...รึป่าวก็ไม่รุ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้