@@ ขอขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ที่ไปร่วมงาน Drag11X+AE รามอินทรา มากๆ คร๊าบบบ @@

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย george87, 15 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. george87

george87 New Member VIP

280
    16
    0
    ...... หลังจากงาน Drag 11X กับ AE รามอินทรา ในวันที่ 14 ก.ค. ผ่านไปได้ด้วยดี อาจจะมีข้อผิดพลาดบ้าง ปัญหาอุปสรรคบ้าง แต่เราก็ผ่านกันมาด้วยกัน ผมและทาง 11X คลับ จึงขอรบกวนทางบอร์ด ขอบคุณ เพื่อนๆ พี่ๆ น้องๆ ทุกๆท่าน ที่ไปร่วมงานในครั้งนี้ ทั้งร่วมลงแข่ง และ ไปร่วมเชียร์ทุกๆท่าน และ หวังว่าประสบการณ์งานครั้งนี้ จะก่อให้เกิดประโยชน์ต่องาน ในครั้งหน้า ส่วนผลการแข่งขัน จะรายงานให้ทราบต่อไป ขอขอบคุณในมิตรภาพ ความร่วมมือ และการแข่งขันที่สนุกสนาน คร๊าบบบบบ ขอขอบคุณจากใจ ครับ :D :D :D

*** ปัญหา ความขัดข้อง ความผิดพลาด กระผมขอรับไว้ทั้งหมด และ ขออภัยไว้ ณ ที่นี้ มีข้อเสนอแนะใดๆ รบกวน ทุกๆท่าน ด้วยนะคร๊าบบบบบ :D :D :D

:D :D :D :D :D :D :D :D

2. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ขอบคุณทุกท่านมากคับ แล้วเจอกันใหม่งานหน้า

3. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    ขอบคุนครับผม

4. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    สนุกมากคับ ขอบคุณคับ ถ้าไม่มีงานนี้ก้อคงไม่มีโอกาศวิ่ง

5. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    ขอบคุณมากคับพี่ โอกาสหน้าร่วมกิจกรรมกันอีกคับพี่

6. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ขอบคุณครับ หนุกหนานๆๆๆ

7. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    งานนี้ ต้องขอบคุณ ฟ้าฝนที่สุดที่เป็นใจครับ และขอบคุณพี่น้อง เพื่อนๆทุกท่านที่ทำให้งานผ่านไปได้

ตอนแรกว่าจะไม่ไปเนื่องจากติดธุระสำคัญ แต่ก้เร่งรีบ ทำและซ่อมรถให้เสร็จ ก็บึ่งจาก บางนาสู่ คลองห้าทันที ขออภัย ลูกค้าร้านพรเทพในวันเสาร์ด้วยนะครับ ถ้าเห็น โซลูน่า คันงามๆ ลัดคิว มาที่หลังเสร็จก่อน กระผมเองแหละ

และต้องขอบคุณ ท่านพี่ใหม่ที่ลงมือ แกะระบบเบรคด้วยตัวเองเพราะกลัวน้องคนนี้ไปไม่ทัน แข่ง คริคริ

8. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    ขอบคุณค้าบบบ....สนุกมั่กๆเลย

9. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ขอบคุณทีมงานมากๆครับ ข้อผิดพลาดไม่มีเลยครับ ผมขอชมเชยทีมงานทุกๆท่านครับ

10. feiae_111

feiae_111 New Member VIP

54
    1
    0
    ขอขอบคุณด้วยคนนะคับ ที่จัดงานดีๆอย่างนี้ อยากให้มีอีกจัง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้