นิว แลนเซอร์ แปลงเป็นEVO ได้มั้ยครับ

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย OSCAR, 5 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. OSCAR

OSCAR New Member Member

117
    3
    0
    เห็นส่วนใหญ่จะใช้ ซีเดียกัน

เลยอยากทราบว่า ถ้าหากเป็น นิวแลนเซอร์ ปี 06 จะสามารถแปลงเป็น EVO 7 8 9 ได้ป่ะครับ

เฉพาะภายนอกอ่ะครับ

มีอู่ไหนผีมือดีๆ ราคาไม่แพงมาก บ้างครับ ใช้งบเท่าไร

อู่ MGB GARAGE งานเป็นไงบ้างครับ :)

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ได้แน่นอนครับ งบเท่าไรไม่รู้ครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้