เพิ่งถอย 623 มาใหม่ครับ อยากหาที่ถ่ายเทของเหลว

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย caba, 24 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. caba

caba New Member Member

305
    0
    0
    อยู่แถวรามอินทรากม. 2 ครับมีฮู่ดีๆ ราคาไมแพงแนะนำไม๊ครับ รถวิ่งมา 100,000 โล ต้องทำไรมั่งครับ

2. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    ก็เปลี่ยนน้ำมันทั้งหมดนะครับ
    เช็คผ้าเบรค ยาง แล้วก็สายพานไทรมิ่งครับ( เปลี่ยนที่ 80000นะครับ )
    ที่เหลือก็ ขับเข้าไปครับ.... ฮุฮุ

วันหลังว่างๆแวะมากองบัญชาการลับของ rover ได้ครับ มีหัวหน้าแก็งรออยู่ทุกวันครับ ออ..ปิดวันอาทิตย์ กองบัญชาการลับของ rover อยู่ตรงข้าม วค พนคร ขับเข้าไปในซอยข้างๆร้านถ่ายรูป วนๆดูครับจะมา rover แดงจอดอยู่หน้าร้านมุมสบายครับ เข้าไปถ้ามเจ้าของร้านว่ากองบัญชาการลับของ rover อยู่ไหน.. ระวัง อย่านั่งนานเดียวพี่เขาจะชวนกินเบียร์

ยังมีศูนย์วิจัย rover อยู่แปดริ้วอีกที่ครับ เดียวรอผู้อำนวยการศูนย์มาตอบนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้