วางเครื่อง 4AFE เสร็จแล้ว เหลือแต่สีนี่แหละ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย AEparam2, 9 ตุลาคม 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. AEparam2

AEparam2 New Member Member

16
    0
    0
    ขณะนี้วางเครื่องเดิม :) 4A-FE ด้วยเงินทุนของตัวเอง :( เสร็จเรียบร้อย และลองไปเมื่อวันเสาร์ ก็โอเคแล้วครับ (แต่ก็ยังต้องใช้รถกระบะอยู่:p ) และข่าวดีอีกเรื่องก็คือ ผมไม่ต้องขายรถแล้ว โดยได้รับอนุมัติจากคณะปฏิวัติ (ที่บ้าน) :D แต่ตอนนี้เหลือแต่ทำสี ใครมีที่ทำสีถูกๆบ้าง
    ก็ช่วยทีนะครับ แบบว่าเหลือเงินไม่กี่หมาน้อยแล้ว เอาไว้ให้เสร็จก่อนนะเดี๋ยวค่อยเจอกันเน้อ

ป.ล. คิดถึงทุกคนครับ (ไม่ได้หวาน เพราะไม่มีใครให้จีบ:D ) ไม่แน่อาจเอาไปงาน AE ทั้งๆที่บุบนั่นแหละ แล้วเจอกันครับ พี่น้อง

2. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ดีใจ ด้วยพี่ ครับ
    เรื่อง อู่สี ถามอาท ดิพี่

หน้าเขาเหมือน น้องเจ้าของร้าน ได้ราคาดีครับ

3. m@m

m@m New Member Member

167
    0
    0
    ดีใจด้วยคับพี่หย๋ง...
    แต่จะว่าไปเมื่อวานไปไหนมาคับพี่
    ผมเห็นน่า.....จำผมได้เปล่าก้อไม่รู้ รือว่าเมาแล้วก้อไม่รู้....อิอิอิอิ
    งงละสิพี่...ที่สบายแฮร์ไงพี่...
    ผมกะจะเข้าไปทักแล้วพี่
    กลัวพี่จำผมไม่ได้ แล้วเพื่อนพี่เยอะด้วย
    ถ้าจำผมไม่ได้ก้อตายเลยงี้นะพี่......ไปแล้วพี่..อิอิอิ

4. e20ynm

e20ynm New Member Member

56
    0
    0
    :D ดีใจจัง ไม่ขายรถแล้ว อยู่ด้วยกันนานๆนะพี่ ขอให้หล่อไวๆนะคับ

5. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    ดีใจด้วยครับพี่ แต่ว่าพี่จะเปลี่ยนสีไหม่เลยหรอ จะเอาสีอะไรเอ่ย

6. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    พี่หย๋งมีไร โทรมาได้นะคับ 04-7075652 ยินดีพี่
    ยินดีด้วยนะคับ ประสบความสำเร็จอีก1ขั้น อิอิ

7. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    ดีใจด้วยคับ.......:)

8. ay_7838

ay_7838 New Member Member

18
    0
    0
    ดีใจกับหย๋งด้วยคับ

9. Chai108

Chai108 New Member Member

6
    0
    0
    ขอทราบค่าเปลี่ยนเครื่องด้วยครับ อยากเปลี่ยนบ้างครับ ทำที่ไหนครับ
    ขอบคุณครับ
    AE110 ครับ

10. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    โฮ...กระทุ้เมื่อปีที่แล้วแนะครับ....ว่าแต่ตอนี้พี่หยงหายไปไหนอะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้