ถามไรหน่อยคับ แร็ค มันรั่วอะคับจะซ่อมหรือเปลี่ยนดีคับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย HINOBI, 14 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. HINOBI

HINOBI New Member Member

7
    0
    0
    แร็ค รถผมมันรั่วอะครับน้ำมันเพาเวอร์มันเลยซึมออก ไปถามอู่มาเขาบอกให้เปลียนเลยดีกว่า
    ราคาประมาณ 6200 รวมค่าแรงแล้วนะครับ
    แต่ผมอยากรุ้ว่าถ้าซ่อมมันจะดีไหมเพราะเห็นบอกว่าถ้าซ่อมก็ พันกว่าบาท
    แต่กลัวซ่อมมาแล้วไม่ดี หรือต้องไปอู่ดีดีถึงจะซ่อมแล้วดีครับช่วยแนะนำหน่อยครับ
    แล้วถ้าซ่อมมันจะใช้ได้นานไหม
    ปล ช่วงนี้งบมีน้อยเลยไม่ค่อยอยากเปลียน

2. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ถ้าแกนแร็คไม่สึกซ่อมได้คับ ชุดซ่อม1,500.- แต่ถ้าแกนสึกเปลี่ยนคับของเชียงกงประมาณ3,000.-

3. HINOBI

HINOBI New Member Member

7
    0
    0
    เปลียนประมาณ 3000 เองหลอครับ หาแถวไหนหลอครับหรือใครมีหรือหาได้ทิ้งเบอร์ให้ผมที่ครับขอบคุณมากๆเลยครับ
    ปล ผมอยู่แถวรถไฟฟ้าพญาไทอะครับ กทม

4. bunphot2000

bunphot2000 New Member Member

555
    0
    0
    ค่าแร็คอย่างดียวคับไม่เกิน3000.- หาซื้อแถวเชียงกงบรรทัดทองหรีอบางนา ก.ม.12 ซื้อแล้วก็ให้ร้านแถวๆนั้นเปลี่ยนก็ได้สะดวกดีคับ ค่าแรง+น้ำมันเพาเวอร์ประมาณ500.- เปลี่ยนแร็คเสร็จแล้วต้องตั้ง0ด้วยนะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้