ใครทราบผลM-max สนามนี้ รบกวนที่ครับ

การสนทนาใน 'Drift' เริ่มโดย Bond_Blackout, 11 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    อยากได้ผล 8 คันสุดท้ายทั้ง 2 คลาส ช่วยลงให้หน่อยครับ ต้องการด่วน ว้อนท์มากๆ ถ้ามีตารางคะแนนรวมด้วยก็ดีครับ ว่าแต่โตดยกวาดใช่ไหมเห็นว่า

2. Bond_Blackout

Bond_Blackout New Member Media

59
    0
    0
    ไม่มีใครทราบเลยรึครับ หรือว่ายังไม่ออก รบกวนทีครับ

3. goldfishiie

goldfishiie Member VIP

125
    2
    18
    มาแล้วค้าบถ้ายากได้ผล ยังไงรบกวนแจ้งตรงก้อได้นะค่ะ

โทรหาเปิ้ลก้อได้ 085-800-9912

ไม่งั้นลงเมล์ในนี้ก้อได้นะค่ะ รบกวนแจ้งด้วยว่าจากที่ไหนนะค่ะ

4. Bond_Blackout

59
    0
    0
    ขอบคุณหลายๆครับ ผม บอล จาก นิตยสาร GT-R ครับ
    เผอิญ ติดธุระเมื่อวันงาน เลยให้พี่ไปเก็บภาพ แต่ไม่ได้เก็บผลครับ -*-
    ไงก้ขอบคุณ คุณเปิ้ลมากครับ แล้วจะโทรไป ขอบคุณอีกรอบครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้