มาขอร่วมเป็นส่วนหนึ่งของครอบครัว

การสนทนาใน 'Pickup Freedom Club' เริ่มโดย paisarn srikaset, 13 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    ชื่อ...ไพศาล นามสกุล...ศรีเกษตร ชื่อเล่น...แบงค์
    ที่อยู่...บางใหญ่
    เบอร์ติดต่อ...0892195442 เรียนอยู่
    รถที่ใช้...Tiger2500 เดิมๆ(ของแม่แต่ใช้มันทุกวัน)
    สี...เขียว ปี...2002
    คติประจำใจ...อย่าไปกลัวในวันข้างหน้า
    รูปรถ....(เดี๋ยวมาลงเพิ่มเติม)

อ่านมานานและเป็นสมาชิกมั้ง
    ปล. พี่หนุ่มไม่ได้เจอกันนานเลยนะเนี่ย:teeth:

2. nguan_oil

nguan_oil New Member Moderator

507
    0
    0
    ยินดีต้อนรับค๊าปปปป

3. mail_poo

mail_poo New Member Member

3,298
    14
    0
    แหมโดนเจ้าง้วน ตัดหน้า.......

ยินดี ต้อนรับคร้าบ........... เข้ามาคุยกัน บ่อยๆ แล้ว ค่อยมีตติ้ง.......จะให้ดี ต้องแนะนำฉาว ๆ ให้ด้วย 555

4. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    หวัดดีค่ะ ยินดีต้อนรับค่ะ (พี่ปูค่ะไม่พ้นเรื่องฉาวๆเลยนะค่ะ)

5. Panda`

Panda` New Member VIP

887
    7
    0
    ยินดีต้อนรับคราบบบ อย่างที่พี่ปูบอก ฉาวๆๆๆ ม.ผมเพียบเลยพี่ปู 2ตัว 5 เอง

6. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    หวัดดี อ้ายน้อง ว่าแต่เสื้อสูท ตรามันคุ้นๆนะ

เรียนที่ไหนอ่ะน้อง เนคไท สีเลือดหมู ..................

นี่มัน **************ช่างกล ปทุมวัน ******************นี่หว่า

7. moomol

moomol New Member Member

797
    21
    0
    พี่เป้เจอรุ่นน้อง ยังงี้มีรับน้องป่าวเนี้ย อิอิ

8. Pe..Strada

Pe..Strada New Member Moderator

3,417
    8
    0
    เดี๋ยวมีเหนื่อย........................อิ..................อิ

อ๊วกเหนื่อย.................55555555+

9. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ยินดีที่ได้รู้จักคับ คูณอยู่ บางใหญ่เก่า/บางใหญ่ซิตตี้ คับ ผมอยู่แถววัดสวนแก้วคับ :D

10. paisarn srikaset

paisarn srikaset New Member Member

67
    0
    0
    .................ผมอยู่ซอยกันตนาก๊าบ.....................

................มาเที่ยวกานได้ยะ.......................

ที่บ้านขายข้าว(ที่บ้านขายข้าว)......................อิอิ

11. deknon

deknon Well-Known Member Privilege

1,753
    66
    48
    ว่างๆถ้าผมผ่านไปผมจะแวะกินนะคับ

12. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    แล้วมี เหล้าด้วยป่ะน้อง แบงค์............อิ.........อิ

ข้าวกินกันตั้งแต่เด็กแล้ว......................แต่เหล้าเพิ่งกินตั้งแต่ ม.2 เอง.............เดี๋ยวขาดทุน...!!

13. Panda`

887
    7
    0
    Goldgear อีกแว้ววว

14. OAK_ZERO

OAK_ZERO New Member Member

316
    1
    0
    ช่างกลเต็มคลับเลย...อิอิ

15. EmPel2ol2

EmPel2ol2 Well-Known Member VIP

9,637
    61
    48
    อิอิ ดิส เพล ได้ ใจ จิง ๆ คับ

น่า พี่ คุ้น ๆ อีก และ

16. bch389

bch389 New Member Member

308
    1
    0
    ยินดีค้าบ

17. Pe..Strada

3,417
    8
    0
    เจ้าหนุ่ม หายไปไหน มีคนมารอพบหลังเครื่องฉาย..................

18. Strada940

Strada940 New Member Member

769
    4
    0
    อยู่แถวนั้นเหมือนกัน

พี่อยู่แถว กฤษดานคร 10

19. plating68

plating68 New Member Member

148
    3
    0
    แต่ที่นี่Pickup Freedom Club ครับไม่เกี่ยวกับเรื่องสถาบันครับจริงไหมครับเพ่เป้เพราะฉะนั้น:D :D :D :D เผาพี่ได้เต็มที่:D :D :D :D

20. paisarn srikaset

67
    0
    0
    ขอบคุณทุกๆคนที่ให้การต้อนรับเป็นอย่างดี
    ..............ขอบคุณ พี่เป้ที่โทรมาหาครับ.........

21. Service Truck

Service Truck New Member Member

305
    2
    0
    ยินดีที่ได้รู้จักครับ

พี่หนุ่มครับญาตฺมาเยี่ยม ........................ :D :D :D

22. mail_poo

3,298
    14
    0

2 ตัว 5 จัดมา 2ชุด เลย ตี๋ จะได้ไม่เสีย เที่ยว :D :D

คลับ เรา ช่างกล เยอะ สงสัย คลับเราต้องยกพวกตี ซะแล้ว............ ตีหม้อ ฉาว ๆ นะคร้าบ :D :D

23. Panda`

887
    7
    0
    จัดไปๆๆๆๆๆ เดินเต็มโรงเรียนเลยคับ เอาแหไปเหวี่ยงได้เลยย 555+

24. zaad

zaad New Member Moderator

2,669
    7
    0
    มาช้าไปหน่อย
    ยินดีต้อนรับครับน้อง ถ้าจะให้ดีไปกรอกรายละเอียดในกระทู้ประวัติส่วนตัวด้วยครับ

25. paisarn srikaset

67
    0
    0
  26. deknon

1,753
    66
    48
    ไปไม่ชวนเลยนะพี่ปู :D

27. mail_poo

3,298
    14
    0
    ไปตั้ม ไปด้วยกัน ..........ไปหา ฉาว ๆ ที่ รร.เจ้าตี๋กัน ...........ลุย

28. gigg_sy

gigg_sy New Member Member

149
    0
    0
    ยินดีตอนรับด้วยคนครับ

29. deknon

1,753
    66
    48
    จัดเป็นมิทติ้งสันจรดีกว่าคับพี่ปู ดีป่าวส...............:D

30. The TUM

The TUM New Member Member

1,261
    8
    0
    มาครับหลังจากไปชุมพรมาครับ

ยินดีต้อนรับครับอ้ายน้องรัก ม้ายได้เจอกานซะนาน

เอาไว้คุยกานวัน MEETING ที่นี่มีอะไรมากกว่าที่น้องคิด เหล้านะ อย่าคิดมาก

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้