ขอบคุณ พี่ น้อง 11X ทุกท่านนะครับ

การสนทนาใน '11X Club' เริ่มโดย Maxoutda, 6 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Maxoutda

Maxoutda New Member Moderator

1,111
    1
    0
    ขอบคุณจากใจจริง ไม่รู้จะบรรยายเป็นภาษา อะไรได้แต่ ขอบคุณครับ ขาดตกบกพร่องประการใดก็ให้มันผ่านไปแล้วกันนะครับไม่มีงานหน้าเพื่อแก้ตัวอีกแต่จะเก็บไว้ในความ ทรงจำ ไม่อยากเชื่อ เตรียมงานมา 6 เดือนเต็มๆ ยังมีการ ขัดข้องบ้างแต่ก็ผ่านไปด้วยดี

สุดท้าย ขอบคุณ ทุกๆท่านอีกครั้งที่ สละเวลา มงานของกระผม โดยเฉพาะพี่ชายใส่แว่นที่มาแต่เช้าเพื่อมาช่วยดูแลเรื่องการแต่งหน้า คริคริ :cool:

แล้วเจอกันนะครับ ผมทำหน้าที่ผู้ชายที่ดีที่สุดได้สมบูรณ์แบบแล้ว ต่อไปหวังว่าคงจะได้ไปร่วมงาน มงคลแบบนี้กับงานของพี่น้องอีกนะครับและสัญญาว่า จะขึ้นไปร้องเพลง และก็ทำผมตั้งๆ สัก 3 เพลงอิอิ :eek:

2. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16
    เยี่ยมคับ สถานที่จัดงานสวยมากๆเลยคับ เจ้าบ่าวก็หล่อเจ้าสาวก็สวยคับ

3. กานต์

กานต์ New Member VIP

1,813
    13
    0
    จำได้ว่าขาหมูหร่อยมากครับ ฮิฮิฮิ.. เจ้าบ่าวหล่อ เจ้าสาวสวย มีตัวเล็กเร็วๆนะคร๊าบ..

4. Bowling11X

Bowling11X Member Moderator

373
    2
    18
    นอกจากเจ้าบ่าวจะหล่อและเจ้าสาวจะสวยแล้ว สาวๆในงานก็สวยด้วย..อิอิ.จริงไหม

5. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    อันนี้ โบลิ่ง พูดถูกใจ อิอิอิ เอารูปมาให้ดูด้วยนะ

จะได้ถามว่าคนที่มางานชื่อไรกันบ้าง โสด รึป่าว อิอิ

ยินดีด้วยนะใหม่ แต่ถ้าจะให้หน้าที่ลูกผู้ชายสมบูรณ์จิงๆๆ

ต้องมีน้องตัวเล็กๆๆ เร็วๆๆ นะน้อง เหมือนโบลิ่งอะ

อันนั้นสมบูรณ์จิงๆๆ

6. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ขอให้มีความสุขตลอดไปน่ะค๊าบ

ถูกต้องสาวๆ สุดยอดดด ผมละชอบ ฮ่าๆๆๆ

โอ้ววได้เลยพี่ใหม่ อย่าลืมแล้วกันหล่ะ อีกนานอ่ะ55+

7. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    เจ้าบ่าวเจ้าสาวหล่อสวยผิดหูผิดตาเลยครับงานนั้น
    งานบรรยากาศดีมากพี่

8. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    มีลูกเต็มบ้าน เร็วๆนะพี่

9. ko1980

ko1980 New Member Member

494
    1
    0
    มีความสุขตลอดไปเลยนะครับ บรรยากาศในงานอบอุ่นดีจริงๆ

10. e20ynm

e20ynm New Member Member

56
    0
    0

สนใจคนไหนอะพี่โบลิ่ง :D
    ปล.คนเสื้อสีน้ำตาลเมียพิธีกรอะพี่ :cry: อยากดูช๊อตเด็ดมากๆเลย ไม่เห็น ปิดตลอดเยย คริๆ :p

11. ko1980

494
    1
    0
    ขาวโอโม่คนนั้นเลยป๋าพัท

12. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    พัท อยู่นี่ด้วยเหรอ เออว่าแล้วเต๊ะมานบอกแว่วๆ

13. Tui Racing Development

Tui Racing Development New Member Member

229
    0
    0
    ยินดีด้วยครับใหม่ :)

เมื่อไหร่จะถึงงานผมซะทีน๊า:D

14. Drinking_Water

Drinking_Water New Member Member

881
    0
    0
    ขอให้ถึงไวๆแล้วกันพี่ตุ้ย

15. tung EG ferio

tung EG ferio Member Member

205
    0
    16

งานพี่เน้นอาหารกะน้ำเมาที่โต๊ะน้องๆๆด้วยนะคับ................อิอิอิอิ :D

16. Tae111

Tae111 Member Member

294
    1
    18
    พี่ใหม่ เอารูปวันงานมาดูกันมั่งดิคับ.......:)

17. feiae_111

feiae_111 New Member VIP

54
    1
    0
    ขอแสดงความยินดีกับพี่ใหม่ด้วยนะคับ พอดีมาช้าไปหน่อย มัวแต่ไปหลงทาง
    อยู่อ่ะ

18. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    ยินด้วยนะ พี่ชาย มีหลายไวๆๆเน้อ

19. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เรื่องหลานๆ นั่อีกสักพักอะครับยังไม่รีบ ขอเก็บเงินให้พร้อมกว่านี้หน่อยแล้วกันเพราะชีวิตที่ดำเนินไปของผมมีแผนตลอดว่าจะไปแบบไหน ไม่ต้องกลัวหลอกครับ ได้เห็นหลานๆแน่นอน ไม่รีบๆๆ

ปล เรื่องลูกต้องมีก่อน 30 แน่นอนครับ แต่ที่ยังไม่มีตอนนี้เพราะกลัวคนอื่นหล่าวหาว่าเป็น ดาราหรือป่าว คริคริ

20. Maxoutda

1,111
    1
    0
    เรื่องหลานๆ นั่อีกสักพักอะครับยังไม่รีบ ขอเก็บเงินให้พร้อมกว่านี้หน่อยแล้วกันเพราะชีวิตที่ดำเนินไปของผมมีแผนตลอดว่าจะไปแบบไหน ไม่ต้องกลัวหลอกครับ ได้เห็นหลานๆแน่นอน ไม่รีบๆๆ

ปล เรื่องลูกต้องมีก่อน 30 แน่นอนครับ แต่ที่ยังไม่มีตอนนี้เพราะกลัวคนอื่นหล่าวหาว่าเป็น ดาราหรือป่าว คริคริ

21. ko1980

494
    1
    0
    เดี๋ยวก็หน้าหนาวแล้วอิอิอิ ไม่ต้องไปรีบร้อนอาราย:D

22. Bank115PowerHaus

Bank115PowerHaus Active Member Member

1,450
    10
    38
    นับเดือนอยู่นะฮี่ฮี่

23. M_Raciness

M_Raciness Active Member Member

1,175
    2
    38
    เอ้าน้าใหม่ตกลงว่าจะได้ดูรูปสาวๆๆ เอ้ย บรรยากาศ ในงานไหมอะ

อยากเลือกเจ้าสาวบ้างแล้ว จะได้แต่งกับเค้าซะที ที่งานมี แหล่มๆๆเยอะเลย

จิงไหม คนโสด 11X มีกี่คนหว่าที่โสด สงสัยมีเราคนเดียว อิอิ

24. Drinking_Water

881
    0
    0
    ผมก้อโสดน่ะป๋า สาวๆในงานแจ่มมาก

25. [B]oy_[V]est9

[B]oy_[V]est9 New Member Member

586
    4
    0
    ผมโสดด้วย ด้วย ด้วย

26. Drinking_Water

881
    0
    0
    นั้นๆๆพี่บอย แล้ววันนั้นคนที่พาไปด้วยน้องสาวพี่บอยหรอ อิอิอิ

27. ART AE110

ART AE110 New Member Moderator

728
    2
    0
    555 เจ้าบอยโดน โสดจิงหรอน้องพี่

28. [B]oy_[V]est9

586
    4
    0
    เวง โสดเฉพาะคืนนี้ ตะลาล้า

29. Drinking_Water

881
    0
    0
    555+ จัดไปๆๆ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้