รวมพลคนบ้าพลัง สุดยอดตำนาน DRIFT ACTIONssss 21 ก.ค50 เสาร์นี้ครับ

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย นะโม, 14 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    รวมพลคนบ้าพลัง สุดยอดตำนาน DRIFT ACTIONssss 21 ก.ค50 เสาร์นี้ครับ

ตอนนี้มีนายเมย์ นายตูน นายโอม แน่นอนครับ

ส่วนเพื่อนสมาชิกเก่าใหม่ ลงทะเบียนไว้เลยครับว่าไปไหมกี่คน

จะได้มีกิจกรรมสนุกๆเล่นกันครับ

ใครชนะพาไปลงอ่างฟรี 1 เที่ยวเอาป่ะ

อิอิอิ ขับกันหน้าตั้งเลยทีนี้ รางวัลดี สบายตัว ผ่อนคลาย

(นายตูน ได้ข่าวเป็น TAKUMI น็อครอบเพื่อนๆเลยหรอครับ สอนผมเล่นด้วยน่ะครับ
    ไม่รู้ว่าโกคาร์ทท มันมีครัชเหมือนรถยนต์หรือปล่าวอ่ะสิ)

อยากไปๆๆๆๆๆ นายแชมป์ และเพื่อนนๆๆมาลงทะเบียนกันหน่อย อิอิอิ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2007
  2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    อยากอาบน้ำ...เฮ้ยอยากขับโกคาร์ท
    ตกลงเป็นเสาร์ที่ 21 กค นะครับ
    ใครไม่สะดวกแจ้งด่วน!!!!
    :cool:

3. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ไปกันกี่โมง จะได้เครียร์เวลากับลูกแม่ยาย

4. jackie101

346
    0
    0
    เสาร์ - อาทิตย์ เปิดตั้งแต่ 4 โมงเย็น - ตีสองครับ

5. นะโม

142
    0
    0
    ลงทะเบียนครับ ผม 1 คน

กับลูกอีก สองคน อิอิ

ไปครับ

ลงเบียนครับ
    ไปเวลา 5 โมงเย็นเจอกันครับ ชัวร์

สอนผมขับด้วยน่ะครับ

ผมยังไม่มีใบขับขี่ซะด้วย

6. jackie101

346
    0
    0
    รีบไปปะพี่โอมเค้าปิดตั้งตีสอง
    ไปตั้งกะห้าโมงเย็น เผื่อเพื่อนๆ
    มากันช้า อยากให้ลงทีเดียวพร้อมกันครับ

7. นะโม

142
    0
    0
    เค้าจะไปนั่งทานข้าวกับศรีภรรยา ก่อนอ่ะครับ

เจอกันได้ครับ ถ้าใครมาก่อน

ตูน โทรชวนแชมป์และเพื่อนๆไปด้วยน่ะ คอมนายเมย์เสีย อ่ะ

8. jackie101

346
    0
    0
    ได้เลยครับพี่โอม เดี๋ยวผมจัดการติดต่อให้ครับ

9. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ไปไหนกานนน

10. nai_tot

471
    5
    0
    เดี๋ยวไกล้ๆ ก่อนแล้วจะมาบอกอีกทีว่า VISA ผ่านหรือป่าว

11. jackie101

346
    0
    0
    งานนี้ห้ามพลาด นะครับ :D :D :D

12. san leo

760
    2
    0
    เด๋ว..ต้องเบิกงบประมาณก่อน...

13. nai_tot

471
    5
    0
    วีซ่าผ่าน ถ้าไม่มีอะไรมาตัดหน้าไปอีกเจอกันแน่นอน นะจ๊ะ

14. jackie101

346
    0
    0
    แล้วเจอกันครับ ขอเชิญท่านที่สนใจทุกๆท่านเลยนะครับ
    ทั้งที่เคยและไม่เคยมามิดติ้ง เยอะๆหนุกดีครับ

15. นะโม

142
    0
    0

ป๋าไม่มางานนี้มีเคืองครับ

มีตามไปถึงบ้านครับ

แขกกิตติมศักดิ์ ต้องมาตัดริบบิ้นด้วยน่ะครับ

16. san leo

760
    2
    0

ถูก....ไม่เจอหน้าป๋านานแล้วเนี้ย คิดถึงงงงงงง

17. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ไปด้วยยยย

18. nai_tot

471
    5
    0
    น่าจะไม่มีอะไรผิดพลาดเจอกันแน่พรุ่งนี้ ว่าแต่....... ไปไม่ถูกใครก็ได้บอกทางที
    แล้วไปกันกี่โมง ไม่อยากดึกมากแก่แล้วขับกลางคืนสายตาไม่ค่อยดี
    อ้อ เกือบลืมแชมป์เอาสติกเกอร์ไปเผื่อผมด้วยนะ

19. นะโม

142
    0
    0
    ป๋า ใกล้ๆๆๆ กับปั้มเจ็ท ที่เราเคยพบรักกัน เลียบทางด่วนอ่ะ

จำไม่ได้หรอ

ถ้ามาไม่ถูกโทรมาหาเค้าก้ได้น่ะ ตัวเอง ก็

จำเบอร์เค้าได้ป่ะ

089-5242636

20. san leo

760
    2
    0
    ที่แท้ ตาโอม ก้ออออออออ ตั๊ด...สู้.....ฟุด

21. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    มานคิดค่าใช้จ่ายยางงายอ่ะ

22. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    270 บาทคับ รวม รองเท้าด้วย300 พอดี 8 นาทีคับผม แต่พรุ่งนี้ใครข้องใจ 2รอบได้นะ

23. 8660

8660 New Member Member

2
    0
    0
    น่าหนุกนะเค๊อะ...อยากไปด้วย

แต่มีคนตัดช่องน้อยแต่พอตัวหนีไปคนเดียว

เลยต้องอยู่เฝ้าบ้านกะลูก อิอิ....:
    :cool:

24. นะโม

142
    0
    0

สงสัย ภรรยาป๋าไหนป่ะครับ

ไม่เอ่ยนาม

ยังไงจะดูแลให้ครับ

อิอิอิ

25. nai_tot

471
    5
    0
    ฮาๆๆๆๆ เข้ามาได้ไงเนี่ย สงสัยเมื่อวานตอนผมออกไปข้างนอกแน่ๆ
    เดี๋ยวจับได้จะตีให้ก้นลายเลย

26. jackie101

346
    0
    0
    ว่าเล่นโกคาไม่รู้ล์ด หรือว่ารถบั้ม
    แต่ก็สสุดยอดเลย ยังไม่หายระบมเลยครับ
    นุกดีครับ ขอบคุณทุกๆท่าน
    ที่มาสนุกร่วมกันนะครับ

27. san leo

760
    2
    0
    เล่นเหมือนทะเลาะกันมาเลย....หนุกดี

28. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    แงงงงงงง ขอโทษก้าบบบบ รับปากซ่ะดิบดี สุดท้ายงานเข้าม่ะได้ไป กำจิงๆ

29. san leo

760
    2
    0

ป๋างานเข้าแล้ว**********

30. jackie101

346
    0
    0
    ซึ้งเลยเพื่อนเรา....... ;) ;) ;)

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้