จะไปเที่ยวเชียงใหม่ครับ นอนในวัง อยากเจอ NX เชียงใหม่ครับ จะได้มาถ่ายรูปในวังกัน

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย jnismo, 14 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    จะไปเที่ยวเชียงใหม่ครับ นอนในวัง อยากเจอ NX เชียงใหม่ครับ จะได้มาถ่ายรูปในวังกัน

วังคือที่นี้ครับ

http://www.mandarinoriental.com/chiangmai/

2. jnismo

jnismo New Member Moderator

149
    7
    0
    งานนี้ลงทุนซื้อกล้องของ Nikon มาเลยครับ

3. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
    มาเมื่อไหร่ครับ พี่บอล บอกล่วงหน้าหน่อยนะครับ เดี๋ยวผมจะได้บอกพี่ๆ แล้วดูวันทำงานด้วยครับว่าหยุดรึป่าว โรมแรมนี้สวยมากพี่ขอบอก ออกนอกเมืองไปนิดเดียวเอง

4. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    ใครไปคนเดียวก็บ้าแล้ว เนอะ

5. birdkung_nx

birdkung_nx New Member Member

273
    4
    0
  6. pek_photo

pek_photo New Member Member

4,594
    1
    0
    น่าอิจฉาว๊อย...................

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้