ตกลงงานบวชป๋าวิน นัดเจอที่ปั้มคาลเทกซ์ ประชานุกูล ที่เดิมนะครับ

การสนทนาใน 'OSAMA\' เริ่มโดย หน่อง_OSAMA, 13 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    :D ตกลงงานบวชป๋าวิน นัดเจอที่ปั้มคาลเทกซ์ ประชานุกูล ที่เดิมนะครับ วันอาทิตย์ เวลา 8 โมงเช้า นะ...เพราะ เค้าบอกให้ไป กันเช้าๆๆ หน่อย...ใครไปมั้งรายงานตัว ด้วยนะครับ จะได้ไปทัน งานเลี้ยงโต๊ะจีน ทานเสร็จ จะได้กลับบ้านกัน :D

2. หน่อง_OSAMA

หน่อง_OSAMA New Member Moderator

2,849
    8
    0
    น้าผมขอแจงเวลานิดนึงนะ.....เมื่อกี้ป๋าวินโทรมาว่าเค้าแห่เวลา 7โมงเช้า พวกเราจะไปกี่โมงดี.....ส่วนทางเข้า คือเข้าตง ทางเข้าลำลูกกาเลย เข้าไปไม่ถึง 500 เมตร จะมีปั้ม ปตท. อยู่ด้านขวามือ ถัดมาก็จะเป็นทางเข้าครับ..... ส่วนชื่อวัดจำมะได้ครับ...ถ้าเกิดไปเวลานี้ไม่ทันก็ให้ไปทัน กินเลี้ยงเลย....เอาไงดี แล้วรบกวนฝากบอกเพื่อนๆด้วยนะครับ ..ส่วนผมอาจจะไปให้ทันงานแห่เลยครับ...

3. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    ไปทันอยู่แล้วพี่ งานแห่อะ สบาย มากมาย แห่ 7 โมงใช่มะ เราต้องเจอที่ปั้ม ประมาณ 6 โมงไหมครับพี่จะได้ไม่ต้องรีบกันอะ ว่าแต่ว่า โต๊ะจีนของเยอะป่าวครับจะเอาถุงไปใส่กลับบ้านอะ อิ อิ

4. akuma

akuma New Member Member

136
    0
    0
    วัดลาดสนุนแถวสนามกีฬาทูปเตมี

5. [--StaND^AloNE--]

[--StaND^AloNE--] New Member Member

236
    1
    0
    ไหน.......คับ 7 โมงเช้าคับพี่ น้อง น้องกดไป ถึงปั้มมีแต่ แทคซี่ ดีเดชะบุญ พี่ต้น
    มา เลยมี เพื่อน ร่วมทาง....55555

6. Colt Power

Colt Power New Member Member

451
    5
    0
    ผมไป แต่เช้าเล๊ยยยยยย อิ อิ
    พอดีรถวิ่ง ได้ไม่เกิน 60 ครับ เพื่อความปลอดภัย

7. หมูอ้วนคุง

หมูอ้วนคุง New Member Member

1,901
    7
    0
    :teeth: ถูกต้องครับเพื่อความปลอดภัยในชีวิต เราไม่สามารถขับเกิน 60 ได้ครับ มันเสียว อิ อิ:teeth:

8. MAN_OSAMA\

MAN_OSAMA\ New Member Moderator

1,481
    6
    0
    หุหุ แต่ละคนกลัวผมไปไม่ทันแล้วเป็นไงล่ะ พวกท่านอ่ะมากันกี่ยาม กรั๊กกกกกกกก

9. Oat_Osama\

Oat_Osama\ New Member Moderator

1,882
    13
    0
    ช้ า แ ต่ ชั ว ร์ คั บ เ พื่ อ น

10. chang

chang Well-Known Member Member

4,985
    57
    48
    มาช้า ยังดีกว่าไม่มา อิ อิ
    ขับรถช้า ๆ กันนะครับเพื่อความปรอดภัยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้