ช่วยแนะนำด้วยครับ RT 40

การสนทนาใน 'RT Club' เริ่มโดย angiekit, 15 สิงหาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. angiekit

angiekit New Member Member

6
    0
    0
    คือผมอยากจะทำรถไห้มันดีขึ้นนะครับ อยากจะเปลี่ยนพวงมาลัยเพาเวอร์จะดีไมครับ เคยไปถามช่างครั้งหนึ่งครับ แต่เขาบอกว่าไม่คุ้มนะครับ ราคาประมาณหมื่นต้นๆครับ พอดีเปลี่ยนเครื่องเป็น 1600 ของ toyota โคโรน่ารุ่นเก่าอ่ะนะครับ ก็ช่วยแนะนำด้วยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 สิงหาคม 2007
  2. แว่น_RUN@BOUT

แว่น_RUN@BOUT New Member Member

1,308
    9
    0
    สภาพยังสวยอยู่เลย........อย่าไปทำไรมันเลยครับเดิมๆอ่ะดีแล้ว

3. golf the zeed

golf the zeed Active Member Moderator

3,808
    7
    38
    :sad::sad: เห็นด้วยครับ ถ้าจะแต่งเดิม ๆ นะแบบนี้คลาสสิคแล้ว เรื่องพวงมาลัยพาวเวอร์ถ้าใส่ล้อเล็ก ๆ แบบนี้ผมว่าไม่ต้องใส่หรอกครับ มันไม่หนักมากเสียเงินป่าว ๆ อ่ะ ความเห็นผมนะ :D:D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้