รวมภาพWAVE แรงๆจาก ทีมเรารักในหลวง

การสนทนาใน 'Motorcycle Forum' เริ่มโดย anuchakl, 25 กันยายน 2006

< Previous Thread | Next Thread >
  1. anuchakl

anuchakl New Member Member

16
    0
    0
    ส่วนหนึ่งจากทั้งหมดครับ พอดีวันนี้อากาศไม่ค่อยดี เลยไม่ได้ออกมารวมตัวกัน
    รูปแรกก็เป็นรถของ "เจ้าปุ้ม" ตัวขี่ประจำทีมครับ
    รูปที่2เป็นรถของ"ช่างหนึ่ง"ช่างประจำทีมครับ
    รูปที่3เป็นรถของ"นายโต้ง"ผมเองนี่แหละครับ
    รูปที่4เป็นรถแรง(น้อย) สามคัน
    รูปที่5เป็นรถแรง(น้อย) สามคัน(ด้านหน้า)

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 25 กันยายน 2006
  2. anuchakl

16
    0
    0
    มาดูต่อกันเลยครับ

รูปที่6เป็นรถของ"นายเบิร์ด"น้องชายช่างหนึ่งเค้า (ตัวเนี้ยโคตะระแรง)
    รูปที่7เป็นรถของ"เจ้าทิม"นักบิดหน้าซื่อ
    รูปที่8 โฉมหน้าช่างหนึ่งตอนกำลังเซ็ตหล่อกับชุดหัว
    รูปที่9 โฉมหน้านายเบิร์ดเจ้าของ125ตัวแรง
    รูปสุดท้ายก็คือเจ้าปุ้มสุดหล่อ ตัวขี่มือฉกาจ

3. anuchakl

16
    0
    0
    อันนี้ตอนลองรถครับ

ลองดูกันเอาเอง

4. TUMKUNG_naraka

TUMKUNG_naraka New Member Member

2,916
    182
    0
    โหลดคลิบมาเเล้วดูไม่ได้อะ ชอบ wave กันจริงๆนะครับ อิอิ

5. joeblack

joeblack New Member Member

1,284
    39
    0
    อิๆๆ

6. แรงจริงอะป่าว

7. Boat na

Boat na New Member Member

235
    2
    0
    อืมมม

8. jaturong03

jaturong03 Well-Known Member Member

2,084
    91
    48
    สวยๆทั้งนั้นครับ

9. tam_colo

tam_colo New Member Member

76
    1
    0
    แรงกันทั้งน้านๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆๆเลย

10. joecd498

joecd498 New Member Member

19
    2
    0
    แถวบ้าน เรียก ว่า ลาว ครับ

11. motortrack

motortrack New Member Member

145
    0
    0
    ถูกต้อง นะคัฟ

เสียสาย ตา หวะ

นั่งดู X-1 ลูก sonic

กู ยัง ดีกว่า อีกหวะ

เหอะๆๆ

12. กะหล่ำปลี

กะหล่ำปลี New Member Member

38
    2
    0
    เซ้งว่ะเสียเวลามาดู ไม่เห้นสวยตรงไหนเลยว่ะ

nv1020 ถูกใจสิ่งนี้
  13. nv1020

nv1020 Well-Known Member Member

3,195
    302
    83
    ถ้าคิดว่ารถตัวเองสวยก็เอามาลงให้ดูสิครับ

14. kanunpro

kanunpro New Member Member

48
    0
    0
    ต้องการอะไรกันคับ งง เลย พี่เวฟ

15. สวยตรงไหนว่ะเนี่ย

16. jimmyjoe

jimmyjoe New Member Member

340
    22
    0
    สวยน่ะแต่ต้องสัก10กว่าปีที่แล้วพอได้อยู่น่ะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้