ถามวิธีแกะประตูข้าง civic 2005 ครับ

การสนทนาใน 'Car Audio & GPS Forum' เริ่มโดย fastcarslow, 31 ธันวาคม 2005

< Previous Thread | Next Thread >
  1. fastcarslow

fastcarslow Guest

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนๆ สมาชิก ท่านใดทราบวิธีแกะรบกวนด้วยน่ะครับ จะใส่ลำโพง
    และอาจจะ damp เองด้วยยากไปมั้ย
    ขอบคุณล่วงหน้าครับ

2. fastcarslow

fastcarslow Guest

0
    0
    0
    รบกวนเพื่อนสมาชิก มีท่านใดทราบวิธีป่าวครับหรือแนะนำ web ก็ได้...แต่เอ...หรึอว่าไปเที่ยวปีใหม่กันหมด
    ยังงัยกลับมาแล้วช่วยหน่อยเด้อครับ

3. Nater

Nater Guest

0
    0
    0
    ของผม2000ยังลองๆแกะเอง ค่อยๆดูที่ละจุด ยังได้เลย

ไม่ค่อยยาก ลองดูแถวๆที่จับเปิดประดตูจะมีร่องหรืออะไรสักอย่างใช้ไขควงงัด

จะเห็นน็อตเกลียวปล่อย แล้วก็ตรงที่โยกเปิดประตูงัดออกมาแล้วคลายน็อต

ที่เหลือจะเป็นล็อกของมันเองค่อยๆงัดละ มันจะติดตรงที่ล็อกขึ้นลง

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้