เรือนไมล์ HIACE

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย jackie101, 16 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    เปลี่ยนมา 4 แบบแล้วสุดท้ายมาจบที่แบบนี้ สวยปะครับ

2. jibracing

jibracing New Member Member

6
    0
    0
    วันนี้นายตูนไปทำอะไรที่ร้านจักรเฮดเดอร์เหรอครับผมเห็นรถนายจอดอยู่ที่ร้านพอดีผมผ่านแถวนั้นว่าจะแวะไปทักทายแต่ผมมีลูกค้าอยู่เลยไม่ได้ทักทายขากลับเวลา 4 โมงเย็นเจอรถใครไม่รู้เห็นมีเด็กนั่งอยู่ในรถด้วยเต็มไปหมด( รถส่งนักเรียน แชมป์uavan)เห็นแถวๆขาเข้ามีนบุรีตรงปากซอยบ่อตกปลาบึงขวางพอดีผมแซงรถคุณไปแล้วเห็นสติ๊กเกอร์ Van only club เกือบมองหาชื่อคลับไม่เห็นต้องเข้าใกล้ถึงมองเห็นว่าจะทักทายแล้วพอดีผมเลี้ยวเข้าซอยบ่อตกปลาก่อนแล้ววันหลังถ้ามีการรวมตัวกันแล้วผมจะไป( ช่วงนี้งานเยอะ )ป่าไหนจำผมได้ไหมครับว่าใครเอ๋ย

3. jibracing

jibracing New Member Member

6
    0
    0
    :cool: :cool: วันนี้นายตูนไปทำอะไรที่ร้านจักรเฮดเดอร์เหรอครับผมเห็นรถนายจอดอยู่ที่ร้านพอดีผมผ่านแถวนั้นว่าจะแวะไปทักทายแต่ผมมีลูกค้าอยู่เลยไม่ได้ทักทายขากลับเวลา 4 โมงเย็นเจอรถใครไม่รู้เห็นมีเด็กนั่งอยู่ในรถด้วยเต็มไปหมด( รถส่งนักเรียน แชมป์uavan)เห็นแถวๆขาเข้ามีนบุรีตรงปากซอยบ่อตกปลาบึงขวางพอดีผมแซงรถคุณไปแล้วเห็นสติ๊กเกอร์ Van only club เกือบมองหาชื่อคลับไม่เห็นต้องเข้าใกล้ถึงมองเห็นว่าจะทักทายแล้วพอดีผมเลี้ยวเข้าซอยบ่อตกปลาก่อนแล้ววันหลังถ้ามีการรวมตัวกันแล้วผมจะไป( ช่วงนี้งานเยอะ )ป่าไหนจำผมได้ไหมครับว่าใครเอ๋ย

4. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0
    สวยคับ จับมาเท่าไหร่เอ่ยย กะลังหาอยู่เหมือนนกานนนนน

5. jackie101

346
    0
    0
    เมื่อวานนี้เอารถไปใส่เกจเพิ่มอีกสองตัวครับ
    วันที่ 21 เดือนนี้มีมิดติ้งนอกรอบขอเชิญครับ

6. jackie101

346
    0
    0
    ซื้อมา 1500 เอง แต่ไม่รู้ว่าจะหาได้อีกรึเปล่านะ(ได้มามันฟลุ๊ค)

7. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ดูของจิงสวยกว่าในรูปอีก.....แหล่มเลย

8. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    อิจฉาคนมีแต่ของสวยๆ เอามาอวดให้คนอื่นน้ำลายหก เดี๋ยวมิตติ้งจะถอดให้หมดเลย ฮาๆๆๆๆ

นายจิบทำไมป๋าจะจำไม่ได้ น้องจิบตัวกลมๆ ไม่เห็นเข้ามาคุยกันบ้างเลยถ้าจะงานเยอะน่าดู

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้