เกียร์ออโต้มีคลัทช์หรือเปล่าครับ ถ้ามี จะมีวันหมดหรือเปล่า

การสนทนาใน '3S Club' เริ่มโดย ไฮทอค1.8, 11 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ไฮทอค1.8

ไฮทอค1.8 New Member Member

1
    0
    0
    เกียร์ออโต้มีคลัทช์หรือเปล่าครับ ถ้ามี จะมีวันหมดหรือเปล่า
    แล้วเหมือนกับของเกียร์ธรรมดาหรือเปล่า ขอบคุณครับ

2. pingpong

pingpong New Member Member

205
    4
    0
    ที่ขับไม่ออก ก็คลัชในเกียออโต้ มันหมดเหมือนกับเกียธรรมดานั่นแหละครับ

eedare ถูกใจสิ่งนี้
  3. jotgy

jotgy Member Member

37
    0
    6
    ผมก้เริ่มเป็นครับ อย่างนี้เรา ต้องเปลี่ยนยังไงครับ เกียร์ออโต้ ไอดีกลม ทั้งลูกเลยป่ะครับ ผมถามช่างบอก
    ลูกละ 2-3หมื่น ผมว่าซื้อเครื่อง+เกียร์ ลงดีกว่าไหมพี่ ถ้าขนาดนั้น ราคาขนาดนั้นจิงหรือไม่ครับ
    ใครช่วยได้มั่งครับ

4. corona ในตำนาน

corona ในตำนาน New Member VIP

32
    0
    0
    ยกเกียรเซียงกงเปลี่ยนดีกว่าครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้