โอมมี่เด็กใหม่งับ อ่านที่นะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ohme_c, 11 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohme_c

ohme_c New Member Member

8
    0
    0
    ไม่รุจะเปงคำถามรกบอร์ดหรือเป่า พอดีสงใส่ว่า ลุงผมเองให้รถมาอ่านในเวปหลายคนที่ประกาสขายเขาเป็นเทปวิทยุ แต่ทำไมผมเปงCD แล้วอีกอย่างคือว่าจะใส่ล้อใหม่ ช่วยแนะนำที่ว่าขนาดไหนใส่แล้วสวยคืออยากได้15ขึ้นไปแล้วไม่แน่ใจเรื่องที่จะต้องไปโหลดมันเพิ่มด้วยหรือเป่าท่าเปลี่ยนแล้วใจผมชอบขอบ16มันคงไม่มีปัญหา ช่วยจอบที่นะครับเด็ก20กำลังทำรถ ได้แต่ขับ เราะรอบบ้านให้กำแพงบ้านเจิ่ม เอา
    ฤกดิ์ เอาชัย (หลวงพ่อเจิ่ม วัดกำแพง) อิอิ

ป.ล.ขับเป็นฮ่ะแหย่เล่นให้กวนติงกานไม่เหงา

2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    .....

17" เลยครับ เต็มซุ้มเลยครับ แต่ต้องโหลดมาหน่อยนะครับ ถ้าแบบผมใช้ยาง 215/45/17 ครับ

3. popcorn_888

popcorn_888 New Member Member

1
    0
    0
    18เต็มซุ้มดี

4. oakoak

oakoak New Member Member

165
    0
    0
    เดิมๆครับ ประหยัด
    ปะหยัดทั้งน้ำมัน ประหยัดทั้งค่ายาง

ถ้าอยากได้ก็มี 16 '' ของ 820 ครับ เข้าขายกันอยู่4-5000

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้