APEX' N1

การสนทนาใน 'Evolution Thailand' เริ่มโดย claimmaker, 6 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. claimmaker

claimmaker New Member Member

16
    0
    0
    ไม่ทราบว่ามีใครเคยใช้โช๊ครุ่นนี้บ้างครับพี่น้อง feeling เป็นไงครับ ถ้าเทียบกับรุ่นอื่น ๆ ไม่ว่าจะเป็น hks, cusco, tein หรือแบรนด์อื่น ๆ บ้างครับ แล้วเรื่องความคุ้มค่ากับราคาละครับ ถือว่าน่าเล่นรึป่าวครับ ข้อเด่นข้อด้อยเป็นไงบ้าง

รบกวนผู้รู้ด้วยครับ ใส่ในอีโวแล้วเป็นไงบ้าง

ขอบคุณครับ

2. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    อืม N1 เป็นโช้คที่น่าเล่นตัวนึงเลยครับ ไม่ทราบว่าจะซื้อมือหนึ่งหรือมือสองครับ จะได้ให้ข้อมูลถูก ของบประมาณ และ การใช้งานด้วยครับ เช่น ขับไปทำงานหรือเรียนทุกวัน แข่งแดรก หรือ วิ่งพีระบ้างด้วยรึเปล่า ขอข้อมูลนิดนึงครับ อยากได้แบบเด้งๆ หรือ นิ่มๆ อะไรประมาณนี้ครับ

3. claimmaker

claimmaker New Member Member

16
    0
    0
    ขอบคุณพี่ช้างครับ สำหรับคำตอบ คือผมเน้นใช้งานขับทุกวันครับ ยกเว้นเสาร์-อาทิตย์ แต่ส่วนใหญ่ขึ้นทางด่วน อัดบ่อย ๆ แบบไม่อยากได้เด้ง ๆ อ่ะครับ Drag นานๆ ที เซอร์กิตยังไม่ได้ลองว่าจะลองดูบ้าง ส่วนตัวนี้พอดีมีคนจะขายต่อครับ เลยอยากถามว่าคุณภาพเป็นอย่างไรเมื่อเทียบกับตัวอื่น ๆ ในตลาดครับ หรือเอายี่ห้อที่เค้าเล่นกันเยอะ ๆ ดีกว่าครับ

ขอบคุณครับพี่

4. KONGKUB

KONGKUB Active Member Moderator

2,256
    14
    38
    N1 ผมว่ามันจะเกินวิ่งถนนนะครับ

5. p.chang

p.chang New Member VIP

542
    6
    0
    ตามสภาพการใช้งานที่คุณว่านี่เลยครับ Tein Super Street.... ครับ เอาสภาพใหม่ๆนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้