ใครจะรู้ว่ารุ่นนี้ในสมัยปี88-89นั้นมันแพงเหลือหลายใครที่ยังรักมันอยู่ก็ขอให้รักต่อไปน่ะ...

การสนทนาใน 'Accord 88-89 Club' เริ่มโดย นิว ปรเมศ แห่ง อยุธยา, 4 มกราคม 2017

< Previous Thread | Next Thread >
    ใครจะรู้ว่ารุ่นนี้ในสมัยปี88-89นั้นมันแพงเหลือหลายใครที่ยังรักมันอยู่ก็ขอให้รักต่อไปน่ะครับ1ในนั้นก็ตัวผมนี่แหละครับสาวกAccordดีใจครับปีที่ผ่านมาได้มันมาเป็นเจ้าของไม่ทำให้ผิดหวังครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้