ใครมีบ้างครับ

การสนทนาใน 'Club NX' เริ่มโดย NX_Man, 16 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. NX_Man

NX_Man Guest

0
    0
    0
    พอดีรถผมเข้าอู่ ช่างบอกว่ามีปัญหาที่ตัวรองโซ่และตัวดันโซ่ ช่างยังหาอะไหล่นี้ไม่ได้ ไม่ทราบว่าใครมีบ้างหรือพอที่จะแนะนำสถานที่ซื้ออะไหล่มือสองหรือมือหนึ่งก็ได้ครับ รบกวนด้วยนะครับ

2. Anankhet

Anankhet Active Member Moderator

1,282
    5
    38
    อันนี้ผมแนะนำให้ใช้ของใหม่นะครับ ที่ร้านบางไผ่อะไหล่ยนต์มีขายครับ 02-3116420 หรือที่ศูนย์ฯก็มี ราคาลองเช็คดูครับ ไม่แพงหรอก

3. NX_Man

NX_Man Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณสำหรับคำแนะนำ

ผมได้ติดต่อไปที่ร้านบางไผ่อะไหล่ยนต์แล้ว มีอะไหล่ด้วย ต้องขอขอบคุณคุณ Anankhet ในความเอื้อเฟื้อกับผมตลอดมานะครับ ขอบคุณครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้