อยากเป็นสมาชิกจังทำไงหรอคับ ช่วยแนะนำด้วยจ้า

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย THAN MTX, 23 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. THAN MTX

THAN MTX Guest

0
    0
    0
    ผมเข้ามาดูในบอร์ด ได้ประมาณ 2 อาทิตย์แล้ว คือได้ความรู้มากเลย ตอนนี้ผมใช้ MTX-07 อยากเป็นสมาชิกกะเขามั้งจังต้องทำไงบ้างคับ

2. mega fire

mega fire Member Member

354
    7
    18
    เข้าไปกระทู้แนะนำตัวเลยจ๊ะ...แล้วก้อเข้ามาโพสคุยกันบ่อยๆนะจ๊ะ

3. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ตามเดียร์บอกคับ....ยินดีต้อนรับคับ...:D :D :D :D

4. ยินดีต้อนรับครับ...

5. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    ซื้อใบสมัคร 200 บาท ค่าสมัครอีก 1500 บาท ค่าสติกเกอร์ 150 บาทรวมแล้ว 1850 บาท

ที่ถูกๆๆก็มีครับ เพียงแค่เข้าไปที่กระทู้แนะนำตัว แล้วก็เข้ามาเล่นในบอร์ดบ่อยๆๆๆครับ มามิตติ้งด้วยยิ่งดีครับ **(แค่นี้เองครับไม่ต้องเสียกะตังด้วย)**

6. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    นี่เจ้าก๊อฟชวนคนอื่นเค้ามาอะนะแล้วก๊อฟเคยมารึยัง
    เดี๋ย โดนนนนนนนนน

7. หุหุหุ สม....

8. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

9. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    กำ เอานะๆว่างเดี๋ยวไป

10. Redpanda

Redpanda New Member Member

158
    1
    0
    เหอๆๆ ยินดีต้อนรับครับผมม

11. THAN MTX

THAN MTX Guest

0
    0
    0
    ขอบเตียง (ขอบคุณ อิอิ) ทุก ๆ คนเลยคับ ที่ให้คำแนะนำ ถ้ายังไงผมก้อจะแวะมาคุยเล่นด้วยที่บอร์ด คับ

12. w_th

w_th New Member Member

19
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับ ผมก้อกะลังเข้ามาใหม่ไม่นาน พี่ๆ อบอุ่นดี

13. หมัก เลยคับ หมักเลย แล้วเข้ามาบ่อยๆนะ ตอนนี้ท่านประธานทั้ง2กำลังติดภาระกิจ
    ลูกผู้ชายอยู่ ยินดีต้อนรับค้าบบบ

14. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    มาคุยกันบ่อยๆๆนะคับ...

15. มาเลยครับ หนุกหนาน.........

16. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0

มีเบอร์ ปู ป่ะ โทรมาดิ เดี๋ยวบอกให้....ว่าทำยังไง...;)

17. moobinn

moobinn New Member Member

147
    12
    0
    อยากรู้ด้วยว่าทำยังงัย:) :) :)

18. Little nurse

Little nurse New Member Member

868
    3
    0

หร๋อ.....

19. OATSUFT

OATSUFT New Member Member

150
    0
    0
    ยินดีต้อนรับคับ โอ๊ดคับ

20. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดีต้อนรับ น่ะคับ..............

21. โอ้ว.พระมาเองเลย?????

22. tanawat_2396

tanawat_2396 New Member Member

43
    0
    0
    ยินดีต้อนรับครับผม ว่าแต่เอ๊ะ.........คุณปู ทำยังไงหรอครับ บอกผมทีครับ ฮี่ ๆๆ

23. Little nurse

868
    3
    0

แหม......เชียวนะ แล้วทุกวันนี้ทำไงกันอยู่ล่ะจ้า....:eek:

อิอิ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้