ขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ

การสนทนาใน 'HILUX Club' เริ่มโดย w_th, 10 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. w_th

w_th New Member Member

19
    0
    0
    สวัดดีครับ ทุกท่าน ผมขอร่วมเป็นสมาชิกด้วยคนนะครับ คือว่าผมใช้ Mighty SSR Wagon 5dr. ตัวโรงงานรุ่นแรกไฟหน้าไม่เต็ม เดิมๆ ครับ (เกือบเป็น Surf แล้ว:D ) แต่งตัวไปหลายอย่างแล้วแต่ของนอกมันหายากมักแลยครับ เบาะ Surf หน้าหลัง หายากมากแพงด้วยผมท้อเลิกหาไปแล้วครับ
    เข้ามาก้อขอรบกวนพี่ๆ เลยนะครับ
    1. ถ้าผมจะเปลียนแผงประตูเป็นของ Surf ทั้ง 4 ประตู จะได้ไหมครับ และจะหาของที่ไหนดี หายากมากๆๆๆๆ หรือว่าเบิกห้างเอาของตัว Mighty Wagon ตัวสุดท้ายไฟหน้าเต็มมาใส่จะใส่ได้และแพงมากไหมครับ
    2. อยากได้กันชน Surf LN130 หรือ 185 จะต้องแปลงจุดยึดไหมครับ ถ้าท่านใดทราบแหล่ง หรือต้องการขายติดต่อที่นี่ได้ครับ [email protected]
    ขอขอบคุณพี่ๆ และขอฝากตัวด้วยนะครับ

2. ยินดีต้อนรับครับ

3. ยินดีต้อนรับคับ สาวกไม่ไต้เข้ามาหน่อยเร็ว มีสาวกไม่ตีตัวนอกอีกคันแว้วว......

4. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    ยินดีต้อนรับครับ

5. tom_disturb

tom_disturb New Member Member

201
    2
    0
    ยินดีนะครับ

6. S_Zygote

S_Zygote New Member Member

286
    0
    0
    ยินดีคับ

7. ยินดีต้อนรับด้วย อิอิ

8. hivigo

hivigo New Member Member

2,219
    39
    0
    ดีคับบบ

9. SURAPHONG

SURAPHONG New Member Member

135
    1
    0
    ดีเกินไปครับ.

10. SURAPHONG

135
    1
    0
    TRUCKIN' THAILAND

ถ้าสนใจที่จะแต่งก็ต้องค่อยๆเป็นค่อยๆไปครับอย่าไปรีบ พอดีผมไปเจอชุดเบาะ RECARO ตัวท๊อปสุดของเซิบมาด้วยถ้าสนใจโทรมานะครับ (มีอย่างอื่นอีก) ;) ;) ;)

11. w_th

w_th New Member Member

19
    0
    0
    น่าสนครับพี่ เบาะที่ว่ามาจาก Surf รุ่นไหนครับ เท่าไหร่อ่ะครับ พี่ช่วยเอารูปลงให้หน่อยได้เปล่าครับ ติดต่อผมได้ที่ [email protected] ขอบคุงมากงับ

12. SURAPHONG

135
    1
    0
    เป็นตัว4ประตูครับ อยู่ในเซิบรุ่น SSR-X ครับ หายากมากๆภายใน เป็น RECARO ทั้งคัน.

13. อิอิ เซียนมาตอบเองเลย..........

14. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    เบาะอ่าครับราคาเท่าไหร่ยัดใส่ วีโก้ได้ไหมครับ

15. โต๋เต๋

โต๋เต๋ New Member Member

590
    7
    0
    ยินดีต้อนรับคับ
    อยากได้เบาะอะ

16. SURAPHONG

135
    1
    0
    ใส่VIGOไม่แน่ใจเหมือนกันครับ. แต่ราคาไม่แพงครับ.

17. devil_TENGU

devil_TENGU New Member VIP

5,029
    27
    0
    แล้วมันเท่าไหร่อ่าครับมีรางวีโก้ให้พร้อมรึป่าว
    ไอ่ที่ไม่แพงนี่อะครับคุณดอน

18. ไอ้รถซา..หริ่ม

ไอ้รถซา..หริ่ม New Member Moderator VIP

1,238
    32
    0
    ยินดี ต้อนรับ นะคับ...............

19. AUTH-can

AUTH-can New Member Member

1,474
    13
    0
    ยินดีครับ

20. คุณ TK'01นี่อยู่หน่วยสรรพวุธรึป่าวเนี่ย
    ของเพียบน่าสนใจทั้งนั้นเลย

21. joe>2kd@HLc

joe>2kd@HLc New Member Member

2,956
    32
    0
    ยินดีคับ

22. BEN360@HLc

BEN360@HLc New Member Member

2,536
    35
    0
    เปลี่ยนแม็กซ์ก่อนดีกว่ามั้ยท่าน.............

23. CoPPy_JuNG

CoPPy_JuNG New Member Member

263
    1
    0
    โดนอีกแล้วน้องตรู :D

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้