พี่ครับช่วยตอบที่นะ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย ohme_c, 10 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. ohme_c

ohme_c New Member Member

8
    0
    0
    คือว่ากำลังได้รถจาก แป๊ะ ผมเอง ก็เลยอยากจะถามว่า rover623Gsi ซื้อมา6ปีก่า วิง60.000กิโล สภาพดีไม่เคยชน คือผมมีปัญหาอยู่ว่า หากนำมาใช้แล้วอะไหล่มีปัญหาจะหาซื้อได้ที่ใดบ้าง แบบว่าอะไหล่อย่างๆอย่างในรถอ่ะครับ กลัวเรืองหาอะไหล่มะได้ ช่วยตอบที่นะครบ แล้วจเอารุปลง อีกอย่างพอ่กำลังเอาลง ngvแบบสองทาง น้ำมัน/แก๊ส ช่วยตอบคำถามที่นะครับ ขอบคุรมากครับพี่ๆ

ป.ล.ไม่ต้องเท่ห์แค่หรูดูดีแม้เก่าแต่ก็คราสสิค ขอเปงสมาชิกคน1ในบรอด ด้วยนะครับ

โอมมี่

2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    เอาไปขับได้เลย อะหลั่ยมีเพียบ ไม่ต้องกลัวครับ อยากได้อะไรก็บอกเพื่อนในคลับได้ครับ ยินดีหาดูให้ครับ
    ยินดีตอนรับนะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้