ถามเรื่องกันชนหน้า 505 หน่อยครับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย su - kha, 14 กันยายน 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    กันชนหน้า505นี้ เอาของอะไรมาแปลงใส่ได้บ้างรึเปล่าวครับ
    ขอบคุณครับ

2. soda_za

soda_za New Member Member

518
    5
    0
    ใส่กันชนแต่งไฟเบอร์ผมว่าดุดีน๊ะ

3. God level

God level Active Member Moderator

1,028
    14
    38
    ...เอาของA31จิเบ๊นซ์......ทรง URAS ...อ่ะ...ชอบ...น่าจะแจ่ม...แต่ไม่รู้ว่าต้องหดไปอีกเท่าไหร่อ่ะ....

4. su - kha

su - kha New Member Member

78
    1
    0
    มันใส่ได้เลยอ่ะเปล่าวอ่ะคับ หรือว่าต้องแปลง

5. 505.1JZge+T

505.1JZge+T New Member Member

113
    1
    0
    :eek::eek::eek::eek:

............อ๊ะ!!!!!..................ใครจะขโมย ไอเดีย 505 uras ของเรานะ อิอิอิ อย่างว่า ไม่มีปัญญาทำซะที เลยต้องให้คนอื่นเค้าเอาไป อิอิอิ ไม่เป็นไร เดี๋ยวเอาใหม่ เอาเป็น 505 ORIGIN ดีกว่า เทรนใหม่กว่า อิอิอิ :D:D:D

6. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

ดีครับเป็น ดีไซเนอร์ คอยออกแบบให้กับรถคนอื่น อิอิ :DV

7. tump

tump New Member Member

230
    3
    0
  8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    หุหุ ผมว่าคงต้องแปลงนิดหน่อยแหละคับ หน้า CEF กับ PG มานมีช่วงต่างครับ...หาร้านเนียน ๆ ทำ..สบายคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้