สอบถามเกี่ยวกับไมล์ A31 ครับ

การสนทนาใน 'Club A31' เริ่มโดย Ekkachai, 9 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. Ekkachai

Ekkachai New Member Member

3
    0
    1
    ปัญหาคือ ผมวางเครื่อง RB 25 Det เกียร์ธรรมดามา ปรากฎว่าไมล์เดิมไม่ขึ้น นอกนั้นปกติหมด

ถามช่างบอกว่าเกียร์ใหม่เป็นเฟืองไฟฟ้าไม่เหมือนของเดิมต้องเปลี่ยน มีผู้ใดพอจะบอกได้ไหมครับว่า

ถ้าจะใช้ไมล์เดิมจะต้องทำอย่างไร หรือแก้ไขอย่างไรครับช่วยทีครับ

2. wizard_A31

wizard_A31 New Member Member

9
    1
    0
    ก็เอาสายไมล์เดิมใส่ซิน่าจะได้นะแต่อาจต้องแปลงหัวที่เข้าที่เกียร์นิดหน่อย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้