ขอบคุณ เพื่อนๆพี่ๆที่มาวันเกิดแชมป์+มิตติ้งกันเยอะไปหมด

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย urvan, 3 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ก่อนอื่นต้องขอขอบคุณเป็นอย่างยิ่งและน่ารักกกกกกมากที่ van only club ทำเอาซึ้งแอบเซอไพรมอบเค้กวันเกิดที่แสนอร่อย ร้านอะไรว่ะชื่อแม่งเหมือนคาวาซากิเลย อภินันจาก นายตูนกับสาวสวยคนเดิม ขอบคุณมาก:teeth: :teeth: :teeth: :teeth:

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    วันไหนว่างๆต้องไปเที่ยวบ้านนายแชมป์อีกสักรอบ
    บรรยากาศดีมากสำหรับท่านที่ชอบกีฬาตกปลา
    ติดใจอาหารด้วยทำได้อร่อยทุกอย่างเลยครับ

3. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    ไปม่ายทันเลย...พลาดไปหลายเมณู...บรรยากาศดีจิงคับ.. ตอนแรกเลี้ยวเข้ามานึกว่าขับ off road มา

4. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    ง่า อดไปเลย คราวหลังไม่พลาดต้องไปให้ได้แน่ๆ

5. นะโม

นะโม New Member Member

142
    0
    0
    birth day ย้อนหลัง แชมป์ วันที่ 1 ตรงกับวันเกิด แฟนเราพอดี

มีความสุขเยอะๆเด้อครับ

6. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    pโอมเจอกันนอกรอบดีมั้ยมีหลายคนอยากไปเพราะว่าพลาดมิตติ้งกัน

7. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    จัดไปคับ ท่านผู้ชม แต่วันนี้ไปดู tarnfomer มา หนังบ้าไรม่ะรู้มันโครตๆ อิอิ

8. jackie101

346
    0
    0
    ดูแล้วเหมือนกันมันจริงๆ :cool: :cool: :cool:

9. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    ต้องของโทษอย่างแรงที่ไม่ได้ไป พอดีต้องไปทำธุระที่อ่างทอง
    เลยกลับมาไม่ทันมืดเสียก่อน ยังไงก็ขอให้แชมป์มีความสุขประสบ
    ความสำเร็จทั้งในหน้าที่การงานและครอบครัว
    .......เป็นผู้ใหญ่ขึ้นอีกปีแล้วนะ

10. anty

anty New Member Member

116
    2
    0
    ม่ายล่ายไปเหมือนกานง่ะ Sorry เน่อ..........

11. Car Is Life

Car Is Life New Member Member

158
    1
    0

เหมียนกาน คับ ผมให้ 4 กะโหลก คึ่ง ต้องขอดูได ฮ้าดด ก่อน น่าจะมันเหมือนกันน

12. san leo

760
    2
    0
    มันดี....แนวคล้ายๆกับ ได ฮ้าดเลย..

13. san leo

760
    2
    0
    โจรกรรมข้อมูล ....เมกา

14. jackie101

346
    0
    0
    ดูมาเมื่อวานเอง Die hard สุดยอด
    มันตายยากจริงๆสนุกครับ

15. JZ_std.

JZ_std. New Member Member

8,075
    74
    0
    HAPPY BIRTH DAY นายแชมป์ ย้อนหลังด้วยคนครับ มีความสุขมากๆนะเพื่อน

16. KM10

KM10 New Member Member

263
    1
    0
    Happy birth day คับน้าแชมป์..ขอให้น้าแชมป์ หล่อ รวย หญิงสวย รถแรง+สวยด้วยนะคับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้