นายตูน/นายแชมป์ ไปแข่งรถกลับมากันกี่โมง

การสนทนาใน 'Van Only Club' เริ่มโดย san leo, 2 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. san leo

san leo New Member Member

760
    2
    0
    แล้วได้ไปต่อกันป่าวกลับกันกี่โมง:D รูปเด๋วมาลงให้น่ะ...เมื่อวานขากลับผมไถทางไว้ให้ตูนออกแล้วหล่ะ
    โดนตรงเนินสุดทางพอดี....:D

2. jackie101

jackie101 New Member Member

346
    0
    0
    ไปต่อกันกลับถึงบ้านประมาณเที่ยงคืน(มันโคตร)
    ขอบคุณนายแชมป์มากบรรยากาศดี อาหารอร่อย
    ทุกอย่างเลย เพื่อนๆท่านใดสนใจติดต่อนายแชมป์ได้

3. urvan

urvan New Member Moderator

423
    0
    0
    ขอบใจนายตูนเหมือนกันที่ทำให้วันเกิดของเราเป็นอะไรที่น่าจดจำโว้ย ซึ้งโว้ยยยยยมันมากกกใครไม่มาน่าเสียดาย แถมไปต่ออะไรมันๆๆอีก พี่สันน่าไปด้วยนะ ไหนๆก็มาแล้ว, ใครสนใจนอหรอบจะจัดให้นะแชมป์และตูนพร้อมเสมอ เออแต่ถ้าไปเล่นต้องระวังนายตูนนะนากตูนเล่นสะน็อกรอบเลย เออลืมไปเรามันอ่อนเองนี่ว่า

4. jackie101

346
    0
    0
    โอกาสหน้าต้องมีอีกแน่ แต่อยากให้มากันเยอะๆ
    มันจะสนุกกว่านี้ เอาไว้นัดนอกรอบอีกทีนะครับ

5. san leo

760
    2
    0
    จัดไปตูน....

6. mayuct

mayuct New Member Moderator

941
    4
    0
    แงงงงงงงงง ขอโทษก้าบบบบบที่ไม่ได้ไป งานเข้าจิงๆ เซ็งฉิบเลยวันนั้นอยากจะกลับใจจะขาด ยังไงๆก็ขอโทษเจ้าภาพและก็เพื่อนๆไว้ด้วยน่ะคับ

7. jackie101

346
    0
    0
  8. nai_tot

nai_tot New Member Member

471
    5
    0
    มาขอโทษด้วยอีกคน หายงอนยัง

9. jackie101

346
    0
    0
    ไม่เป็นไรหรอกครับ ผมล้อเล่น
    โอกาสหน้ายังมี แต่อยากให้มากันเยอะๆ
    จะได้สนุกกันครับ

10. san leo

760
    2
    0

ถามอีกครั้งตูน...มันอยู่ที่ไหนน่ะ..ที่ไปเล่นอ่ะ พอดีเพื่อนถามมา แล้วคิดค่า บริการยังไง...บอกด้วยเด้อ
    ขอบคุณค๊าบ:)

11. jackie101

346
    0
    0
    เลียบทางด่วนรามอินทรา-อาจณรงค์
    ก่อนถึงปั๊ม Jet ที่อยู่ติดถนนรามอินทรา
    อยู่ด้านหลังโดมที่เป็นร้านอาหารครับ
    ถ้าไปไม่ถูกโทรมาถามได้ครับ
    :D :D :D

12. san leo

760
    2
    0
    ขอบคุณค๊าบ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้