เรื่องกระจก ข้างแต่งของ 405 คับ

การสนทนาใน 'Peugeot Club' เริ่มโดย 405GRI, 18 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. 405GRI

405GRI Guest

0
    0
    0
    เอาของรุ่นอะไรมาแปลงใส่ได้บ้างคับ ถ้าเอาพวกทรง Ganador vision แล้ววิธีแปลงนี้ทำยังไงบ้างคับ ซื้อได้ที่ไหนคับแบบเนียนๆอ่ะคับ

2. 406sR_SabA

406sR_SabA Member Member

131
    3
    18
    เคยไปถามร้าน R-stye ที่ปทุมวัน เค้าทำให้ได้ครับ
    แต่ต้องถอดของเดิมไปให้เค้าขึ้นแป้นยึดอะ จะเอาทรงไหนเลือกได้หมด
    ราคาถ้าจำไม่ผิด 3พันกว่าบาทมั้งครับ แล้วแต่แบบ

3. pukong

pukong New Member Member

6
    0
    0
    ที่ตลาดพูนทรัพย์มีอยู่ร้านนึงรับทำกระจกมองข้างเกือบทุกชนิดราคาไม่แพง(พันกว่าบาท)

4. 405GRI

405GRI Guest

0
    0
    0
    ขอบคุณพี่ๆมากคับ

5. Phenic

Phenic New Member Member

1,053
    0
    0

รู้จักตลาดพูนทรัพย์ด้วยแสดงว่า บ้านอยู่ใกล้กันเลยดิครับ ผมอยู่มณีรินทร์ เลคแอนด์ลากูน
    หลังตลาดพูนทรัพย์เลยครับ เจอกันแล้วทักทายกันได้นะครับ :)V

6. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    หุหุ...พี่เบียร์เรา..หาพวกอีกแล้น

7. te_uan

te_uan Member VIP

708
    25
    18
    ถ้าไม่ไกลมหาชัยมากมีร้านนึงเนียนราคาไม่แรงอ่าครับทำได้ทุกทรงเพราะร้านเค้าทำส่งอ่าครับ

8. ♂ifoni♀

♂ifoni♀ New Member Member

670
    5
    0
    มหาชัยอยู่แถวไหนหรอคับเต้..มีแผนที่ไหม.
    ถ้าเต้บอกว่ามีแบบให้เลือกเยอะ..อยากแว๊ะปายดูหน่อย..**

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้