ตื่นเต้นกำลังจะมีรถครับพี่ๆ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย kenshiro_222, 8 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. kenshiro_222

kenshiro_222 New Member Member

7
    0
    0
    สวัสดีครับขออนุญาติสอบถามเกี่ยวกับโรเวอร์หน่อยครับ สนใจตัว220คูเป้อะครับอะไหล่หายากไหมครับมีอะไรแทนกันได้ไหมเหมือนกับตัว623ที่ใช่อะไหล่ของฮอนด้าได้ตัวใหนน่าสนใจกว่ากันครับในเรื่องอะไหล่เครื่องยนต์ช่วงล่างแอร์หรือแม้แต่บอดี้ก็ตามอันใหนหายากกว่าครับอยากให้ช่วยแนะนำหน่อยครับ

2. อะไหล่ของ623 มีเยอะกว่า 220 มากๆ เพราะมันคือฮอนด้ายกเว้นยี่ห้อ กับ โลโก้รับ
    220 ถ้ามีก้ออาจจะโดนฟันเรื่องราคาอะไหล่ได้

3. kenshiro_222

kenshiro_222 New Member Member

7
    0
    0
    ขอบคุณมากๆครับคิดอยู่เหมือนกันแต่ใจมันชอบ2ปะตูเป็นทุนเดิมอะครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้