อยากถามความเห็นเรื่องล้อSP1 กับ S1Cขอบ17นิ้วอ่ะครับ

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย น้องใหม่หัดแต่ง, 18 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
    ผมอยากถามความเห็นว่า ถ้าผมใส่ แม๊ก ล้อหน้า เป็น SP1 ส่วนล้อหลังใส่S1C ขอบ17นิ้ว แบบกะให้เป็นรถแบบ หน้าตื้นหลังลึก รถผมสีขาว แม๊กสีขาว ทั้งSP1 และS1C ผมเช็คออฟเซทแล้วใส่ได้ ชัวร์ มันจะดูลิเก มั๊ยครับ วานผู้รู้ช่วยตอบทีครับ ขอบคุณครับ

1. LeGoLaZZ เลโกลัส

LeGoLaZZ เลโกลัส New Member Moderator VIP

658
    18
    0
    โดยส่วนตัวผมคิดว่า ถ้าหน้า S1C หลัง SP1 น่าจะสวยก่า เพราะ SP1 มันจะดูก้านยาวก่า S1C นะ

หน้าก้านยาว หลังก้านสั้นก่าเนี่ย ผมว่ามันไม่น่าจะสวย

ลองดูคับ ใส่ไปจิงๆอาจจะดูแทบไม่รู้เรยก้อได้นะ แบบที่คุณบอกน่ะคับ

ว่าแต่ว่าหายากน่าดูเลยนะคับ ชุดที่ว่าเนี่ย

หรือไงถ้าต้องเบิกล้อมาใหม่จิงๆ tomato สั่งได้นะคับ ให้ล้อหลังออฟลึกก่าล้อหน้า มีรุ่นพี่ผมเคยสั่งมาแล้ว

แต่ด้านหลังจะติดซุ้มกระจายหน่อยนะ

2. kui white96

kui white96 New Member Member

97
    2
    0
    ลองใส่ดูแล้ว ให้คนอื่น คอมเม้นเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้