( หรือปล่าวครับ อความรู้หน่อยครับ) ข

การสนทนาใน 'Fit Club' เริ่มโดย zpider_p, 16 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. zpider_p

zpider_p New Member Member

4
    0
    0
    ขอความรู้หน่อยครับ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 23 กรกฎาคม 2007
  2. djgolf69

djgolf69 New Member Member

207
    1
    0
    อัพไปคับ

3. Apple

Apple New Member Member

575
    8
    0
    เกียร์พังแล้วหละครับ ต้องดูตอนซัดว่าเกียร์มัน สลิปเยอะรึเปล่าถ้าตอนบูสมาแล้วเกียร์เปลี่ยน รอบตกเยอะมั้ยถ้าตกเยอะก็ชัวร์พังแน่ๆ เปลี่ยนเกียร์แมนวลดีกว่าราคาไม่น่าเกิน 25,000 แต่เปลี่ยนแล้วหาครัชแต่งมาด้วยเลยเพราะ ครัชเดิมก็ลื่นอีกลูกมันเล็ก งบทั้งหมดก็ไม่น่าเกิน 35,000 หละมั้ง
    แต่มันต้องเปลี่ยนกล่อง ECU ด้วยหละสิเพราะรอบมันตัดไม่เท่ากัน แล้วตอนนี้ใช้กล่องอะไรคุมอยู่หละครับ

ยังไงมีไรโทรมาก็ได้ครับ มันต้องคุยยาวอะ :D :D :D :D :D :D :D

4. polototo

polototo New Member Member

761
    5
    0
    อย่าเล่นเกีย ออโต้ เลย ครับ มานแพง

5. art_obscene

art_obscene New Member Member

152
    3
    0
    อิๆๆๆ เกียรทรรมดาเลยคับ ผมเพิ่งเปลี่ยนมาเอง

6. zpider_p

zpider_p New Member Member

4
    0
    0
    ขอบคุณมากครับฃเดี๋ยวจะโทรไป ครับ

7. tiaw_joe

tiaw_joe New Member Member

605
    11
    0
    MT จัดไปอย่าให้เสีย

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้