สอบถามเรื่องเปลี่ยนสายพาน 623 ครับ

การสนทนาใน 'Rover Club' เริ่มโดย toniccat, 12 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. toniccat

toniccat New Member Member

41
    0
    0
    สวัสดีครับ ผมใช้ 623 glsi อยู่ ตอนนี้แสนกิโลกว่า ๆ ได้เวลาเปลี่ยนสายพานไทม์มิ่งแล้วครับ ไม่ทราบว่าค่าใช้จ่ายประมาณเท่าไหร่ครับ และ มีอญุ่ที่ไหนแนะนำบ้างครับ รบกวนพี่ ๆ ด้วยครับ เอ้อ แล้วอยากสมัครสมาชิกด้วยผมต้องทำไงมั้งครับ ขอบคุณมากครับ

2. wewit

wewit New Member Moderator

201
    0
    0
    ผมเพิ่งเปลี่ยนมาครับ สายพานไทม์มิ่ง เส้นละไม่น่าเกิน1500 แต่เราจะต้องเปลี่ยนลูกลอกไปด้ครับ ราคาค่าซ่อมก็ประมาณไม่น่าเกิน 3000.-4000.-นะครับ แต่อย่างลืมนะครับ บางทีมันก็มีอะไรชำรุดบ้างแล้วเวลาเปิดเครื่องออกมาแล้ว มันก็อาจจะบาบปลายไปได้ ส่วนอู่ ที่ไหนก็ได้ครับ อะไหลฮ้ออนด้า ชัวครับ แต่เปลี่ยนแล้วก็ใช้ได้อีกนานเลยครับ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้