ดัดผมบำรุงยากไหม ?

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย charoenheader, 12 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. charoenheader

charoenheader Member Ads

74
    5
    8
    ปรึกษาหน่อยจิ ครัยเคยดัดผมบ้าง ทำที่ไหนดี + น้ำยา

บำรุงยากส์มั้ย ใช้อ่ารายเด จะทัมเสาร์และ อิ อิ

เปลี่ยนลุคหน่อย จะวันเกิด 26/7 แย้ว ~

วันที่ 13/07/07 00:53:17 มีคนมาโหวตลบให้ พร้อมกับคำด่า

" อีหน้าเหียกแค่ตัดผมก็ต้องมาโพสต์ถาม "

อยากจะถามหน่อยว่า " นี่ หรือ มนุษย์ " ม่ะ โกด หรอก สง สาร มาก ก่า ถ้า จะ คอม เม้น แบบ นี้

อย่า พิม ให้ เสีย มือ เรย นะ คะ เรา ก็ เสีย ลูก ก่ะ ตา ที่ จะ อ่าน เหมือน กาน 555+

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 17 กรกฎาคม 2007
    Keng@7GT-A ถูกใจสิ่งนี้
  2. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ตัดทามไมอะ รี่ ยาวๆอะ น่ารักเเล้ว

ปล.ตัดสั้นเลยดิ บ๊อบ เทๆ อิๆๆๆ

3. CLUB-59

CLUB-59 New Member Member

146
    1
    0
    ชลาชล

charoenheader ถูกใจสิ่งนี้
  4. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ART HAIRดีสุดค่ะ แต่จ๊อบจะไปยืดแระพี่รี่เบื่อแร้นอ่า

5. AWD_IMP

AWD_IMP New Member Member

1,260
    29
    0
    สุทัศน์บาร์เบอร์ แถวตลาดเอี่ยมสมบัติ 555555:D :D :D

6. JaVaJunG

JaVaJunG New Member Lady Member

415
    25
    0
    แล้วใครพอรู้บ้างที่ไหน ขัดตัวดีๆอะ วันนี้จะไปทำแล้วงับ

7. dek_narok

dek_narok New Member Member

337
    4
    0
    ร้านขัดตัว แนะนำที่ 4 แยก คลองตันนะค่ะ ชื่อร้านอารายจามไม่ได้ ล่ะอะค่ะ แล้วอยู่แถวไหนค่ะ จะได้แนะนำถูก

ดัดผมระวัง ผมเสียนะค่ะ เคยดัดทั้งที่ตัวเองเป็นคนผมมัน ถึงมันมาก คิดว่าไม่น่าเสีย
    แต่ ผมเสียมากเลยต้องตัด ทิ้ง แต่ก็นะอยากดัดอีก อย่างไงก้ บำรุงดีดีนะค่ะ ไม่รู้จะแนะนำร้านไหนดีอะ

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 13 กรกฎาคม 2007
  8. charoenheader

74
    5
    8
    สั้นม่ะไหว หน้ามันบานอ่ะ

ก็อยากดัดอ่ะ ปกติเป็นคนผมตรงนะ แต่มันก็เป็นธรรมชาติไง มันก็บางทีก็ฟูนิดหน่อย ( ไม่ได้ยืดนินา )

อีกอย่างอยากเปลี่ยนบ้าง + แฟนอยากให้ทำด้วย ( ตังค์เค้าด้วย อุ อุ เนื่อง ใน โอ กาส วัน เกิด )

เด่ว ทำ แล้ว มา ลง ให้ ดู

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2007
  9. charoenheader

74
    5
    8
    Hanako สยามอ่ะ ดัสุด แต่แพงหน่อย ~

แก้ไขล่าสุดโดยผู้ดูแล: 15 กรกฎาคม 2007
  10. Nuu~TaRnZaa

Nuu~TaRnZaa New Member Lady Member

919
    29
    0
    พวกโรคจิตชอบด่า มานเยอะ อย่าไปสนๆ โดนมาเหมือนกัน

11. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    ใจเย็นนะพี่รี่...หุหุ

ทามผมดัดก็แปลกตาดี ดูเด็กลง หาร้านดีๆนะ

เห็นน้องชอบทำที่สยามแต่จำชื่อไม่ได้อ่ะ....

12. charoenheader

74
    5
    8
    ร้านจอร์เจียช่ายไหมอ่ะ เคยเหนอยู่ เคยแต่ไปทำหน้าอ่ะ เยิน ๆ

13. kookai-nk

kookai-nk New Member Lady Member

355
    2
    0
    กำ จะตัดแถวไหนก็ไม่บอกอ่ะรี่

แล้วถ้าเราบอกเซ็ทรัลพระรามสองแกจะมามะ

เหอๆๆ

จาวอีกคน เหอๆๆ

เรื่องคนด่า อย่าไปสนใจเลย แต่อย่าให้รุ้ตัวนะเมิงงง

เหอๆๆ

14. charoenheader

74
    5
    8
    ง่าส์ ...สรุปเอาร้านแถวบ้านอ่ะหละ แต่ตอนนี้กำลังเครียดว่า ทำแล้วจะดีไหม เอาทรงไหนดี อุอุ

15. dek_narok

337
    4
    0

ไม่แน่ใจชื่อร้านอะ

เรื่องคนมาด่า เนี้ย ก็ เจอมาเหมือนกัน มาบอกว่าเราน่าเหมือนหนู
    แต่โดยส่วนตัวเรานะไม่ซีเรียส แถมเรารู้สึกว่ามัน ฮามากกว่านะ เออ ดู น่าเหมือนหนู 5555 ชอบ

คิดว่าเป้นคำชมมากกว่า อิอิ ชอบจิงๆ ต้องขอบคุณคนๆนั้นจิงๆ คิดมาได้ สร้างสรรค์ ดี :D

16. john1000hp

john1000hp New Member Member

23
    1
    0
    ปกติต้องไปนั้งรอแฟนที่ร้าน
    Q cut ที่สยามงะ ตัดดีนะเลือกทรงให้เข้ากับห้นาดีผมว่า

17. Keng@7GT-A

Keng@7GT-A Well-Known Member Privilege

1,750
    177
    63
    ได้ไปตัดยังเนี้ย รี่ รอดูผมทรงใหม่อยู่เนี้ย เอิ๊กๆๆ:cool: :cool:

18. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ทำวันไหนอ่ะพี่รี่....รอดูค่า

19. dek_narok

337
    4
    0

ป่าว ไม่ได้ ซีเรียส ชอบด้วยซ้ำทีมาชมว่า น่าเหมือน หนู ฮาดี :D

20. charoenheader

74
    5
    8
    อดจายรอเด๋วน้า จะทำวันเสาร์นี้อ่ะ แล้วจะถ่ายมาให้ดู จ้า

21. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0
    คนสวยทำทรงไหนก็สวยจ้า

22. [+]_MhOn_[+]

[+]_MhOn_[+] New Member Lady Member

143
    3
    0
    คนสวยทำทรงไหนก็สวยจ้า:D :D

23. charoenheader

74
    5
    8
    สวยเสยตรงหนายกาน แค่พอไปวัดวาได้ หุๆๆๆๆๆ

24. Keng@7GT-A

1,750
    177
    63
    ตัดเเล้วเหรอ เนี้ย ต่างกานตรงไหนหว่า???? รี่

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้