เรื่องคลอง5วันที่21

การสนทนาใน 'Lady Forum' เริ่มโดย soda_zaa, 15 กรกฎาคม 2007

< Previous Thread | Next Thread >
  1. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    อืม..........สรุปเลยแล้วกันนะคะ....ว่ายังไงถ้ามีใครไปก็นัดเจอกันที....

ถ้าใครไปเร็วหน่อยก็เจอกันได้ที..ปั้มเจท ม.กรุงเทพที่เดิมเลยนะคะ...แต่สาวๆคนไหนจะตามไปทีหลังก็ได้นะคะ...ก็เจอที่คลอง5เลย...เผื่อใครติดธุระตอนเช้าๆ....ไปเจอกันได้ที่คลอง5เลย....เราอาจจะรวมตัวกันด้วยน้า...แบบว่ามิทติ้งย่อยๆ...ของเลดี้ไงจ๊ะ.....สาวๆคนไหนที่พลาดไปคราวที่แล้ว...ก็เชิญเลยนะคะ..

ปล.....ไปถึงยังไง....ก็โทรหากันได้นะคะ....หรือสาวๆมีความคิดเห็นยังไง..ออกความคิดเห็นด้วยนะคะ....:D :D

2. peungnoi

peungnoi New Member Member

100
    2
    0
    นัดกันกี่โมงหรอจ๊ะ

3. GiftshoP

GiftshoP New Member Member

1,744
    6
    0
    โอ้ว..นัดที่เด๋วกับ อินดี้เลยอะตอม..ไว้เจอกัน

4. soda_zaa

soda_zaa New Member Lady Member

254
    1
    0
    อืม

เจอกันนะจ๊ะกิ๊บ...มะมีใครปายเราก็ไปกันสองคนน้า..จุ๊ฟๆ..55+

5. baskat0007

baskat0007 New Member Moderator

322
    0
    0
    อิอิอยากไปแจมด้วยจังครับ:) :)

6. jigko_london

jigko_london New Member Member

629
    11
    0
    .............

7. soda_zaa

254
    1
    0
    เหอะๆ...ก็คงปามานบ่ายๆค่ะ.....ถ้าไม่สะดวกยังไงก็เจอที่สนามเลยนะคะ....

8. ดื่มด่ำ

ดื่มด่ำ Legend (R.I.P.)

947
    14
    0
    ตอมตกลงเราเจอกานที่หนายหว่า

9. soda_zaa

254
    1
    0
    .
    โทมานู๋จ๊อบ

10. soda_zaa

254
    1
    0
    55+

.
    โทมานู๋จ๊อบ

11. 13BT-REW

13BT-REW New Member Member

1,925
    12
    0
    ไปด้วยนะครับ แอบไปแจมได้ไหม อิอิ หวังว่าฝนคงไม่ตกนะครับ จัดไปครับจุ๊ฟๆ...

12. ReaL Happiness

ReaL Happiness New Member Privilege

562
    7
    0
    แล้วเจอกัน เรียนเสร็จเเล้วจะตามไปค่ะ

< Previous Thread | Next Thread >

แบ่งปันหน้านี้